PDA

View Full Version : SG2 vn ARMY NHẬP HỘ KHẨU TẠI NHÀ ĐÔNGANH BIÊN HOÀ

donganh
07-02-13, 02:36 PM
Hôm nay donganh mở topnic này chia xẻ niềm vui cùng các ace vì đã được sở hữu em ARMY SG2 mà mình hằng mong ước từ lâu. Cảm ơn chủ nhiệm câu lạc bộ và các anh chị em của CLB SV Đồng Nai đã giành thời gian quí báo nhất của mình để đi đón SG2 cùng với donganh. Cảm ơn anh DoAnh đã giúp em có được SG2.

Sau đây là một số hình ảnh em nó về đến Biên Hoà - Đồng Nai.

2777

ĐƯỜNG LINK XEM PHẢ HỆ :http://de.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=2013065-army-von-doanh

702

703

704

705
SƠ ĐỒ ĐƯỜNG ĐI NHÀ ĐÔNG ANH_THÀNH PHỐ BIÊN HÒA
3443

706

donganh
07-02-13, 02:55 PM
Hình ảnh chủ nhiệm và SG2 khi bắt đầu lên xe về nhà Donganh
707

Hungtm
07-02-13, 03:06 PM
Chúc mừng anh Đông nha.Em nó đẹp lắm

Zambia_vom_HD
07-02-13, 03:58 PM
chúc mừng anh đông , cùng anh em đồng nai đã thêm một GSD đẳng cấp em nó đẹp đấy anh đông a

TranLuongBach
07-02-13, 04:06 PM
chúc mừng bác có con giống tốt:)

hailong
07-02-13, 06:15 PM
Chúc mừng anh Đông có thêm GSD mới.

Nhiệt tình của bác chủ nhiệm CLB mình thì khòi cần bàn cãi rồi. Cuối năm ai cũng bận rộn cả, mà bác chủ nhiệm đi đón cún với anh Đông là phải ưu tiên anh Đông lắm đấy nhá. AE khác trong CLB ghen đấy ;);)

Hôm nào, có việc gần Biên Hòa em ghé ngang làm vài cốc chúc mừng anh Đông sau nhá !

dunghao7278
07-02-13, 06:49 PM
Chúc mừng ĐÔNGANH sở hữu AMY ĐẸP "RAI"!Chúc mừng anh em ĐÔNG NAI có nguồn gien giống tốt!

DUY-DN
07-02-13, 08:23 PM
Chúc mừng ĐÔNGANH sở hữu AMY ĐẸP "RAI"!Chúc mừng anh em ĐÔNG NAI có nguồn gien giống tốt!
Chào anh dunghao em AMY này em chấm ngay từ lúc bắt đầu dắt em nó ra thi anh ạ và trọng tài họ cũng đánh giá con này phát triển rất tốt
T/M anh em clb xin chân thành cám ơn Trại anh Đỗ Anh đã dành nhiều tình cảm cho anh em Đồng Nai

ThuyDN
07-02-13, 08:30 PM
Hôm đó Đông Anh có thông báo mà công việc cuối năm bận quá không thể đi đón em nó được thật tiếc quá trời luôn. Chúc mừng Đông Anh và em nó đã thuận buồm xuôi gió về đền TP Biên Hòa - Đồng Nai. Phải nói Amy quả là đẹp trai.

khanhvo
07-02-13, 08:45 PM
Chúc mừng anh Đông. Cuối cùng thì ước nguyện của anh cũng thành sự thật.Mong sao trong tương lai em nó sẽ không làm phụ lòng yêu mến của anh.Năm hết tết đến chúc gia đình anh sức khỏe và năm mới sẽ có thêm nhiều niềm vui mới. Chúc cho SV Đồng Nai phát triển vững mạnh.

asvant
08-02-13, 09:02 AM
Chúc mừng gia đình Donganh đã sở hữu được 1 gsd đẳng cấp.Chúc mừng Biên hoà team có thêm nguồn gen mới.

chinhong
08-02-13, 10:32 PM
Hôm nay donganh mở topnic này chia xẻ niềm vui cùng các ace vì đã được sở hữu em ARMY SG2 mà mình hằng mong ước từ lâu. Cảm ơn chủ nhiệm câu lạc bộ và các anh chị em của CLB SV Đồng Nai đã giành thời gian quí báo nhất của mình để đi đón SG2 cùng với donganh. Cảm ơn anh DoAnh đã giúp em có được SG2.
702
703
704
705
706
Chúc mừng sv đồng nai đã sở hưũ 2 gsd sg2 . Bác donganh & bác duy dn có cặp đôi sg2 chúc cho cặp đôi này cho ra hậu duệ tốt

donganh
08-02-13, 11:31 PM
[QU OTE=hailong;1934]Chúc mừng anh Đông có thêm GSD mới.

Nhiệt tình của bác chủ nhiệm CLB mình thì khòi cần bàn cãi rồi. Cuối năm ai cũng bận rộn cả, mà bác chủ nhiệm đi đón cún với anh Đông là phải ưu tiên anh Đông lắm đấy nhá. AE khác trong CLB ghen đấy ;);)

Hôm nào, có việc gần Biên Hòa em ghé ngang làm vài cốc chúc mừng anh Đông sau nhá ![/QUOTE]
Haỉ long daọ này mắc nhiều việc quá ko suống biên hoà lên không biết rồi chủ nhiệm cuả mình lúc naò cũng đưa công việc cuả hôị & cuả clb lên trên hết , hôm đi đón ARMY SG2 vn có rất đông ace clb minh đi đón mình có chup rất nhiều hình nhưng máy hôm đó bi nỗi hư hết lên ko có hình ace giao lưu về sau lâý điện thoại chup đó . hehe thiệt cho hải long ở xa ko đươc tham gia những cuộc vui cuả ... Hy vọng có1 ngày gần nhất đươc cụm ly với hai long

HOKHANHTRINH
09-02-13, 12:57 AM
Chúc mừng anh Đông, chúc mừng CLB SV Đồng Nai, em nó rất hoành tráng đấy:)

hailong
09-02-13, 12:12 PM
Haỉ long daọ này mắc nhiều việc quá ko suống biên hoà lên không biết rồi chủ nhiệm cuả mình lúc naò cũng đưa công việc cuả hôị & cuả clb lên trên hết , hôm đi đón ARMY SG2 vn có rất đông ace clb minh đi đón mình có chup rất nhiều hình nhưng máy hôm đó bi nỗi hư hết lên ko có hình ace giao lưu về sau lâý điện thoại chup đó . hehe thiệt cho hải long ở xa ko đươc tham gia những cuộc vui cuả ... Hy vọng có1 ngày gần nhất đươc cụm ly với hai long

Em hay ghé chơi với ACE là vì có việc ở khu Công Nghiệp Biên Hòa, hoặc mỗi lần chạy ra Vedan lại ghé chơi với bác Chủ Nhiệm. Thời gian gần đây lại có việc ở bên khu Công Nghiệp Mỹ Phước 2 (Bình Dương), về tới SG là oải rồi, không còn sức chạy ngược lên Biên Hòa giao lưu với các anh nữa. Qua tết hàng lại về Phú Mỹ, em lại có dịp chạy ra đó chơi với mấy anh em mà

bangbienhoadn
11-02-13, 11:13 AM
chúc mừng SV Đồng Nai đã có gsd đẳng cấp , chúc mừng dong anh sở hữu hậu huệ gigolo

GSDLARRY
11-02-13, 12:08 PM
chúc mừng SV Đồng Nai đã có gsd đẳng cấp , chúc mừng dong anh sở hữu hậu huệ gigolo
Chúc mừng bác có chó đẹp đẳng cấp năm mới.ko biết bác chủ bỏ bao nhiêu tấn lúa để đưa em nó về biên hòa

khanhvo
11-02-13, 10:22 PM
Theo mình được biết thì SG2 VN Army được chủ trại ĐỖ Ảnh Hưng Yên vì muốn giúp đỡ VSV Đồng Nai có được những gen giống tốt nên đã nhượng ARMY lại cho anh Đông là trưởng ban nhân giống SV Đồng Nai chỉ với một ít tiền tượng trưng chính vì thế theo mình nghĩ câu hỏi của GSDLARRY không thể nào trả lời chính xác được. Chỉ mong sao với sự giúp đỡ tận tình của chủ trại ĐỖ Ảnh hy vọng SV Đồng Nai sẽ có những gen giống tốt trong tương lai.

donganh
12-02-13, 01:32 PM
Theo mình được biết thì SG2 VN Army được chủ trại ĐỖ Ảnh Hưng Yên vì muốn giúp đỡ VSV Đồng Nai có được những gen giống tốt nên đã nhượng ARMY lại cho anh Đông là trưởng ban nhân giống SV Đồng Nai chỉ với một ít tiền tượng trưng chính vì thế theo mình nghĩ câu hỏi của GSDLARRY không thể nào trả lời chính xác được. Chỉ mong sao với sự giúp đỡ tận tình của chủ trại ĐỖ Ảnh hy vọng SV Đồng Nai sẽ có những gen giống tốt trong tương lai.

năm mới chúc bạn GSDLARRY & gia đình cùng ace 1 năm mới tràn đầy h/p luôn thành công trên mọi lĩnh vực may mắn trong sự tính toán .
bạn GSDLARRY ạ bạn nói đúng đó đối với gsd đã có SG2 thì giá cũng không phải là nhỏ, nhưng ở trong vấn đề này thì nó hoàn toàn ngược lại . mình xin tiết lộ với bạn t/c của mình và anh Ảnh thì không ngoài 2 chữ ae còn t/c của anh Ảnh dành cho ace clb Sv Đồng Nai khỏi cần bàn luận , mà SG2 về biên hòa với lý do clb mình mới thành lập vẫn còn khó khăn về con gsd đực giống lên anh Ảnh muốn chia sẻ nguồn gien giống tốt để vnsv vietnam mình sớm hoàn thiện vế gien giống . lên bạn khanhvo cũng nói giúp mình rồi mong bạn & ace thông cảm nhe;)

GSDLARRY
12-02-13, 11:16 PM
Chúc mừng gia đình Donganh đã sở hữu được 1 gsd đẳng cấp.Chúc mừng Biên hoà team có thêm nguồn gen mới.

Da la tinh cam thi tieen khong the mua dc.Army la con cua Gigolo la con cho co gien di truyen cao, cho ra nhung hau due cos cai dau thu to lon.Chuc ace Dong Nai ngay cang vung manh

ThuyDN
13-02-13, 05:43 AM
Da la tinh cam thi tieen khong the mua dc.Army la con cua Gigolo la con cho co gien di truyen cao, cho ra nhung hau due cos cai dau thu to lon.Chuc ace Dong Nai ngay cang vung manh

Thay mặt ae Đồng Nai rất vô cùng cám ơn trước những sự động viên và ủng hộ của bạn. Một trong những quy định của diễn đàn là sử dụng Tiếng Việt có dấu. Xin bạn lưu ý để bài viết của bạn được mọi người đọc hiểu một cách trọn vẹn và đầy đủ ý nghĩa. Chúc bạn năm mới sức khỏe thành công và hạnh phúc.

votuan87
13-02-13, 09:48 AM
chúc mừng a nè ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

toanbienhoa
19-02-13, 01:03 PM
702
703
704
705
706
chúc mừng SV ĐỒNG NAI đón hậu duệ thứ 10 của GIGOLO ,chúc mừng anh dong anh sở hữu sg2 đẳng cấp , chúc trại Do Anh nhân bản ra nhiều GIGOLO

hovanhongm
20-02-13, 07:06 AM
Cám ơn Bác ĐôngAnh đã lời mời mình kết bạn.
Chúc Bác ĐôngAnh có Army giống tốt.
Chúc Bác ĐôngAnh sẽ có GSD cái giống tốt như em Army

lehongphat
20-02-13, 08:00 AM
702
703
704
705
706
Xin chúc mừng muộn đến vợ chồng chú Đông Anh!Vậy là mơ ước của đam mê,chú đã biến nó thành sự thật!
Thân.
Phát BD.

tuehaiduong
20-02-13, 04:30 PM
Bác Phát này khéo quá! thằng ARMY này là anh em cùng đàn với Karo của anh Phát thì phải?
Chúc mừng chủ nhân mới của ARMY!

votuan87
20-02-13, 10:06 PM
Bác Phát này khéo quá! *************** ARMY này là anh em cùng đàn với Karo của anh Phát thì phải?
karo đã thuộc về e roi anh ah

lehongphat
21-02-13, 07:41 AM
Bác Phát này khéo quá! *************** ARMY này là anh em cùng đàn với Karo của anh Phát thì phải?
Có gì đâu mà khéo chú Tuệ!Niềm vui của anh em thì mình cũng vui lây mà!Chúc chú và gia đình một năm mới sức khỏe,hạnh phúc,thành đạt,vạn sự như ý!
Thân.
Phát BD.

hovanhongm
21-02-13, 10:41 PM
Hậu duệ Enzon đã về Biên Hòa, Bác ĐôngAnh cùng ACE GSD xem em nó thế nào? Thanks!
717

donganh
23-02-13, 10:56 AM
quá đẹp ! nhưng nó ko dứng lên mình ko nhìn giõ có phải hơi bị suống chân trước , nếu phải bạn có hướng chăm sóc cho đúng chế độ ,để khôi phục chân ko uổng mất 1gsd đẹp bản nhé

hovanhongm
23-02-13, 12:48 PM
Cám ơn Bác ĐôngAnh nhiều, mình cũng đang lo sợ em nó bị xuống chân.
nhờ ACE chỉ bảo để em nó không bị xuống chân, chân thành cảm ơn!

dunghao7278
23-02-13, 02:07 PM
Hậu duệ Enzon đã về Biên Hòa, Bác ĐôngAnh cùng ACE GSD xem em nó thế nào? Thanks!
717

"Đẹp thì có đẹp "Nhưng chủ chó cần xem lại máy ảnh nhé !Làm gì có con chó nào sinh 21/12/2013 trước khi ****** nó chửa đâu??????????????????????????????(Đùa tý nhé)

hovanhongm
23-02-13, 05:49 PM
hihihi cám ơn Bác dunghao7278 nhe Bác có đôi mắt tinh thiệt!

donganh
24-02-13, 08:02 PM
742741hình ảnh mới nhất về SG2 ARMY , 739740
743
ngày nghỉ mấy anh em cho ***** ARMY văn ôn võ luyện 1 chút ,cảm ơn anh quang đã cho mấy anh em biết được thế nào là say hihi ,còn quá trời hình nhưng máy ko cho úp nữa mong anh em hôm nay đi chơi cùng thông cảm , để mình úp mấy hình về army ở môi trường mới nhé

khanhvo
24-02-13, 09:29 PM
nhìn army hoành tráng quá. chúc army cố gắng giữ phong độ để năm sau tiếp tục chiến đấu.

hovanhongm
24-02-13, 10:06 PM
wow hoành tráng quá em nó đẹp quá

lehongphat
25-02-13, 07:06 AM
743
ngày nghỉ mấy anh em cho ***** ARMY văn ôn võ luyện 1 chút ,cảm ơn anh quang đã cho mấy anh em biết được thế nào là say hihi ,còn quá trời hình nhưng máy ko cho úp nữa mong anh em hôm nay đi chơi cùng thông cảm , để mình úp mấy hình về army ở môi trường mới nhé
Các anh em Đồng Nai,chịu khó tập luyện nhỉ!Chúc các anh em luôn đam mê,đoàn kết và thành công!
Thân.
Phát BD.

DUY-DN
25-02-13, 05:03 PM
Cám ơn anh phát và tất cả các ace ,Em được trưởng thành và lớn lên từ CLB SV Sài Gòn, anh em trong BCN cũng như các thế hệ đàn anh đi trước và sẽ cố gắng mang những cái gì mình học hỏi đc về truyền đạt, hướng dẫn cho anh em ĐN.bước đầu còn gặp nhiều khó khăn,CLB mới thành lập,Quân xanh tay ngang ,GSD của anh em trong CLB phần lớn chưa đc tập tành gì nhưng e cũng cố gắng tạo dựng đc một sân chơi đc đông đảo ace hội viên ủng hộ

tuehaiduong
26-02-13, 07:25 PM
Các bác miền Nam dạo này toàn hàng khủng..!
Nhìn các bác Biên Hòa cho ARMY ôn bài thật là tuyệt vời. Bác donganh cố gắng chăm sóc và phục vụ ***** ARMY thêm một chút nữa nhé. Thần kinh của ARMY rất tốt nên nó hơi bướng bỉnh đấy bác nhé.

dovananhhy
26-02-13, 08:58 PM
Chào toàn thể ACE! Chào gia đình Donganh!
Thấm thoát ARMY đã rời Trại Đỗ Ảnh được 20 ngày. Mình thường xuyên theo dõi toppic này và thấy được em nó về bên chủ mới với rất nhiều sự quan tâm động viên của tập thể ACE CLB ĐỒNG NAI và các bạn bè gần xa. Xin chân thành chia vui với gia đình Donganh. Việc quyết định chuyển ARMY vào Đồng Nai cho Donganh ngoài tình cảm riêng tư cá nhân thì bản thân mình còn muốn đưa hậu duệ của Gigollo vào với phong trào nuôi và chơi GSD của ACE trong đó. Hy vọng rằng trong tương lai gần anh chàng ARMY sẽ làm tốt vai trò của 1 hạt giống mà Trại Đỗ Ảnh đã tin tưởng gieo mầm ở khu vực phía Nam.
Tặng Donganh và ACE 2 tấm hình lúc ARMY còn ở trại Đỗ Ảnh.

756

757

cong_dona_ab1203
28-02-13, 10:33 AM
cảm ơn bác Đổ Ảnh đả dành cho ace ở clb đồng nai nhiều tình cảm đã tạo điều kiện con giống và truyền đạt kinh nghiệm quí báu cho anh em đồng nai hy vọng ae sẻ học hỏi nhiều ở bác và các đàn anh đi trước

donganh
28-02-13, 10:45 AM
cảm ơn anh Đỗ Ảnh đã dành cho vợ chồng em 1 tình cảm cao quý
cảm ơn anh tuehaiduong đã nhắc nhở em về chăm sóc ARMY
cảm ơn ace đã cho bài viết và đóng góp ý kiếm về toppic này

toanbienhoa
07-03-13, 02:16 PM
743

***** ARmy này ở sân nhà thể hiện tốt như này mà hôm 03-03 đi gao lưu lại nhút nhát vậy hihi
hôm đó sáng chơi đội nhà chiều chơi sài gòn ......

tuehaiduong
07-03-13, 04:27 PM
bác donganh tăng cường cho ARMY đi giao lưu đi nhé. ARMY ở nhà anh Ảnh được anh em đánh giá là rất tốt đấy, sao về với bác lại để em nó nhút nhát thế.

DUY-DN
09-03-13, 05:38 PM
bác donganh tăng cường cho ARMY đi giao lưu đi nhé. ARMY ở nhà anh Ảnh được anh em đánh giá là rất tốt đấy, sao về với bác lại để em nó nhút nhát thế.
Chào tất cả các anh chị em thân mến
Anh em Đn đánh giá rất cao ARMY VÀ dành rất nhiều tình cảm cũng như chăm sóc em nó nhưng có lẽ ARMY chưa thích nghi với môi trường mới cũng như chủ mới nên em nó có phần hơi nhút nhát

donganh
11-03-13, 02:56 PM
mấy hôm bận việc hôm nay em mới trả lời anh tuệ và các bạn được về em ARMY (nhút nhát) trả là hôm đó ARMY buổi sáng mình cho tập cắn quá sức chiều đi giao lưu ở sai gòn cậu bị mệ thôi , anh tuệ an tâm ARMY được chăm sóc rất đặc biêt đó và các bài tập của nó rất tốt anh ạ

lehongphat
12-03-13, 08:08 AM
Chào tất cả các anh chị em thân mến
Anh em Đn đánh giá rất cao ARMY VÀ dành rất nhiều tình cảm cũng như chăm sóc em nó nhưng có lẽ ARMY chưa thích nghi với môi trường mới cũng như chủ mới nên em nó có phần hơi nhút nhát
Mình nghĩ Army hôm ấy không nhút nhát đâu!Vì hôm ấy chú Đông Anh đưa em nó đi cả ngày trên đương không ăn uống gì cả nên em nó hơi mệt!
Thân
Phát BD.

tuehaiduong
12-03-13, 11:06 AM
em với anh Phát đã có thời gian bàn về Karo của anh Phát và Army hơi nhiều rồi nên anh Phát trao đổi với anh donganh để bác donganh chăm em nó tốt hơn ( Đó là theo quan điểm của em nghĩ là như vậy). Có gì không đúng anh Phát thông cảm và bỏ qua cho em.

khanhvo
12-03-13, 10:07 PM
gửi anh Đông tấm hình lucky Vom Donganh nhà em, e nó được 10 tháng.anh xem tướng em nó tương lai có làm dâu nhà anh được không. cộng sự nhà em chưa có kinh nghiệm chụp ảnh nên mong anh thông cảm chỉ giáo để em còn rút kinh nghiệm lần sau.
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_3672_zpse03c3e3d.jpg

DUY-DN
12-03-13, 10:28 PM
Mai mốt em lên ĐN anh em mình phải tập với nhau một ngày về cách chụp hình và show dáng nhé chứ em chụp và show như thế này là hỏng rồi.hiihii

Võ Triều Dương
13-03-13, 05:39 AM
gửi anh Đông tấm hình lucky Vom Donganh nhà em, e nó được 10 tháng.anh xem tướng em nó tương lai có làm dâu nhà anh được không. cộng sự nhà em chưa có kinh nghiệm chụp ảnh nên mong anh thông cảm chỉ giáo để em còn rút kinh nghiệm lần sau.
Chú em cùng họ khác cha ơi, show dáng như thế này là show ngược rồi, với lại ông chủ nhìn ngầu quá(mất dáng vẽ thướt tha của con chó cái) :p, riêng con chó nhìn cũng ổn đấy em, chỉ có điều lông nó hơi khô tí, em có muốn con chó bóng bẩy hơn không ? Hôm nào ofline Đồng Nai anh bật mí cho nhé hehehe :):)

khanhvo
13-03-13, 10:06 AM
cám ơn anh Duy_ĐN và anh Dương đã quan tâm, em nhìn em còn thấy có cảm giác là lạ huống chi là các anh. thông cảm em nó đang thay lông, nên trông như vậy đấy với lại máy ảnh nghiệp dư cùng chủ chó chưa có kinh nghiệm show nên thế đó.
Hy vọng trong thời gian sắp tới với sự giúp đỡ của các anh hy vọng sẽ có được một tấm hình ưng ý hơn.
Chúc cả nhả SV ĐN ngày càng phát triển vững mạnh cả về chất và lượng.

toanbienhoa
13-03-13, 11:41 AM
hihi đây có phải con gái của pedro ko ? bạn show sai cái chân sau từ sau bạn kéo cái chân ở phía máy chụp hình ra mới đúng .đây bạn kéo ngược bạn ạ ,lucky cái như vậy là đẹp rồi đó

donganh
13-03-13, 02:05 PM
932 em ARMY sg2 nè hihi chào em khánh võ nhé ! em lucky mang gien của pedro về thần kinh thép và bước chạy đẹp còn ARMY mang gien GIGOLO phom giáng màu mảng thì theo anh cho bọn chúng kết duyên với nhau thì mai sau hy vọng có những hậu dệu tương lai em ạ ,10 tháng như vậy là chăm tốt đó em ạ , tặng lại em chú loka cùng đàn với lucky nhe931

CARIGUST
14-03-13, 02:48 AM
tặng lại em chú loka cùng đàn với lucky nhe931[/QUOTE]

Chào anh Đông Anh !
Xin phép được hỏi : cún trên có phải là hậu duệ của Pedro VA1 VN 2011 không ạ ? cảm ơn .

donganh
15-03-13, 11:00 AM
dạ ! đúng chính sác luôn chị loan ơi , con này em chăm nó cũng ko được tốt cho lắm lên ko phát huy hết gien giống của pedro , em thích nó có thần kinh như pedro , buổi đầu học cắn ko cần kích thích cứ thế thể hiện luôn .em chúc anh chị ở phương trời xa luôn luôn mạnh khỏe và cảm nhận được cái ấm áp ở quê nhà

CARIGUST
15-03-13, 01:45 PM
dạ ! đúng chính sác luôn chị loan ơi , con này em chăm nó cũng ko được tốt cho lắm lên ko phát huy hết gien giống của pedro , em thích nó có thần kinh như pedro , buổi đầu học cắn ko cần kích thích cứ thế thể hiện luôn .em chúc anh chị ở phương trời xa luôn luôn mạnh khỏe và cảm nhận được cái ấm áp ở quê nhà

Chào anh Đông Anh !
Xin cảm ơn những lời chúc của anh , theo như anh nói thì thần kinh của Loka rất tốt , lại thích cắn .Đây cũng là điều cần thiết tất yếu của một con becgie . Còn như về hình thể bên ngoài Tôi thấy Loka cũng thừa hưởng được nhiều từ Pedro ( màu mảng , khung gọng .v.v. . .) Có thể nói Pedro là một trong những con chó có hình thể khung xương tiêu chuẩn tại Việt Nam . Việc còn lại chỉ cần anh chăm sóc kỹ Loka , và có chế độ tập luyên , vận động chuyên cần ,để nó có thể phát huy hết được sự tăng trưởng về hình thể ( hinh như nó chưa được một tuổi )Tôi nghĩ anh sẽ có một chú becgie tốt.

ChúngTôi rất thương chú chó Pedro , ngoài vóc dáng đúng chuẩn thì tinh thần cũng như tính cách của Pedro rất dặc biệt . Tôi đã từng có dịp được xem nó trình diễn trên sân thi và chứng kiến Pedro bước lên đỉnh vinh quang với giải vô địch VA1 Phần Lan 2010 do trọng tài người Đức chấm MR:Henning Setzer . Đối vói chúng Tôi Pedro là một chú becgie mang nhiều ưu điểm ,nên Tôi luôn mong muốn thấy được hậu duệ của nó . Nay nhìn thấy Loka Tôi rất vui , Tôi hy vọng nó sẽ được tập luyện và chăm sóc tôt hơn . Chúc mừng anh đang sở hửu một nguồn gien tôt .

baokhanh
17-03-13, 07:20 PM
Hình như bầy này lưng thẳng chứ không gù hả bác Đông ?
Con của bác Dương chung bầy, và con Loka cũng vậy

http://gsdv.com.vn/forum/attachment.php?attachmentid=931&d=1363158336

QUYDAT
17-03-13, 09:44 PM
[QUOTE=baokhanh;2561]Hình như bầy này lưng thẳng chứ không gù hả bác Đông ?
Con của bác Dương chung bầy, và con Loka cũng vậy

bây giờ ai mà chơi chó gù nữa hả bạn, chó gù là 10 năm về trước kìa

baokhanh
17-03-13, 10:31 PM
ý em là lưng nó thẳng chứ khong có cong như những con chó khác.
Em không biết mo tả ra sao, lấy hình này để diễn đạt vậy.
http://nd8.upanh.com/b1.s16.d2/64b2e7d7de0c2e6f1bc545e92f617496_35754708.p1130042 .jpg

CARIGUST
18-03-13, 02:23 AM
ý em là lưng nó thẳng chứ khong có cong như những con chó khác.
Em không biết mo tả ra sao, lấy hình này để diễn đạt vậy.

Tôi cũng không hiểu hết ý của bạn, nên muốn hỏi là bạn thấy lưng cong và lưng thẳng thì lưng nào đẹp và đúng ? và bạn thích loại nào ?

975

Theo bạn thì chú GSD trên hình là loại thẳng hay cong ?

baokhanh
18-03-13, 10:11 AM
Theo em, con này lưng đẹp hơn.
http://gsdv.com.vn/forum/attachment.php?attachmentid=975&d=1363548114
Em muốn phân biệt giữa 2 bức hình hình trên. Có phải 1 con dòng working và 1 con dòng show hay không ạ. Mong mọi người chỉ bảo.

CARIGUST
18-03-13, 05:35 PM
Em muốn phân biệt giữa 2 bức hình hình trên. Có phải 1 con dòng working và 1 con dòng show hay không ạ.Mong mọi người chỉ bảo.[/QUOTE]

Rất thú vị với những câu hỏi ngây ngô dễ thương cúa bạn baokhanh , Tôi mạn phép mọi người được cùng bạn ấy hàn huyên tí . . .

Bạn baokhanh thân mến , trước khi nói rõ sự phân biệt của hai tấm hình trên . Tôi muốn bạn trả lời nhũng câu mà Tôi đã hỏi bạn ở bài trước :
_ GSD lưng cong hay lưng thẳng ,lưnng nào đẹp và đúng ?
_ Bạn thích loại thẳng hay cong ?
_ GSD trên hình là loại cong hay thẳng ?

Tôi nghĩ bạn cũng là người có nghiên cứu về GSD , những câu hỏi này của Tôi chắc không làm khó bạn chứ ???

PS : ADMIN ,và chủ topic nếu như thấy những bài viết trên đây không đúng với chủ đề , thì có thể chuyển sang topic khác để có thể tiếp tục thảo luận . Cảm ơn

lehongphat
18-03-13, 05:50 PM
Theo em, con này lưng đẹp hơn.
Em muốn phân biệt giữa 2 bức hình hình trên. Có phải 1 con dòng working và 1 con dòng show hay không ạ. Mong mọi người chỉ bảo.
Con GSD này là bố của con GSD trên đó bạn, nó tên là pedro,nó đoạt thứ hạng Sg51 BSZS, VA1 Finland,VA1 VN!Theo bạn thì em nào là dòng working,em nào là dòng show???(Câu hỏi rất thú vị)!!!

baokhanh
18-03-13, 07:34 PM
Con mới nuôi chó được khoảng 4 tháng.Con hiện đang nuôi Rottweiler.
http://nv6.upanh.com/b5.s34.d3/be1efd2e95940d9465ed4e2565daad7d_54098646.1.jpg
Nên con cũng chỉ biết chút về GSD qua diễn đàn.
Con gọi lưng của con này là lưng cong

Lưng này là thẳng

Con thích con lưng cong hơn ạ.
Con hiêu sao thì nói vậy, các cô các chú chỉ dạy con thêm nha.

khanhvo
18-03-13, 08:49 PM
muốn cong thì cong , muốn thẳng thì thẳng, dễ mà baokhanh , có gì khó đâu, cái này bạn nên nhờ mấy anh show chó chuyên nghiệp thì sẽ theo ý thích của bạn thôi.Mà tốt nhất, trăm nghe không bằng mắt thấy, bạn nên xem trực tiếp thì hay hơn,chứ bạn hỏi như thế này đôi khi các anh chị không hiểu ý đồ của bạn như thế nào nên sẽ không thể trả lời hết ý của bạn thì không hay cho lắm.

donganh
19-03-13, 11:09 AM
trước tiên xin lỗi baokhanh ha , bạn học hỏi kinh nghiệm hay ai đó đang nhờ bạn hỏi khéo ace trên diễn đàn để chọn cho bạn 1 hậu duệ của 2 con gsd mà hình bạn đưa là gigolo và chị loan đưa là pedro , bạn ạ mình cũng đang sở hữu hậu duệ của 2 em này ,nó ko phải lưng thẳng như bạn hỏi đâu , ae mình biết chơi thôi ko biết show
hihi chúc mừng em toàn sở hữu hậu duệ thứ 11 của gigolo về biên hòa nhé và tặng em hình này nhé
991

baokhanh
19-03-13, 01:06 PM
Hổng ai nhờ hết á Con đang muốn mua 1 con gsd. nên con mới tìm hiểu.
tiền con để dành 2 năm,nên con sợ mua nhằm chó không tốt.

toanbienhoa
19-03-13, 11:17 PM
bạn cứ tìm hiểu đi!và tốt nhất là bạn nên mua một ''' con heo đất ''' thật tốt đã rồi lúc đó mua gsd tốt cũng chưa muộn nhé !:cool::cool::cool:

toanbienhoa
19-03-13, 11:25 PM
trước tiên xin lỗi baokhanh ha , bạn học hỏi kinh nghiệm hay ai đó đang nhờ bạn hỏi khéo ace trên diễn đàn để chọn cho bạn 1 hậu duệ của 2 con gsd mà hình bạn đưa là gigolo và chị loan đưa là pedro , bạn ạ mình cũng đang sở hữu hậu duệ của 2 em này ,nó ko phải lưng thẳng như bạn hỏi đâu , ae mình biết chơi thôi ko biết show
hihi chúc mừng em toàn sở hữu hậu duệ thứ 11 của gigolo về biên hòa nhé và tặng em hình này nhé
991

cảm ơn bác đông anh nhé !!! và cũng chúc bác nhân giống ra được nhiều hậu duệ của gigolo nhé.

votuan87
21-03-13, 11:28 PM
991
chúc mừng a toàn nha.................

donganh
22-03-13, 10:08 PM
toàn em . khi nào hàng vào đến alo nhé

tuehaiduong
25-03-13, 02:59 PM
Tình hình Army của bác donganh dạo này thế nào rồi? Bác chụp ít hình của em nó cho ACE ngắm chút đi bác ơi.

DUY-DN
25-03-13, 08:29 PM
Chủ nhật tuần tới này CLB SV Đống Nai sẽ có một buổi giao lưu với tất cả hội những người nuôi chó cảnh tỉnh ĐN taị Quảng trường tp Biên Hòa Tỉnh ĐN(trung tâm tổ chúc sự kiện văn hóa và thể thao TP Biên hòa) và sẽ có nhiều hình ảnh cho các ace xem nhé

votuan87
29-03-13, 12:45 PM
4g30 chủ nhật a e ráng sắp xếp đem chó theo ngay trước cổng bảo tàng,trong quảng trường nha

donganh
30-03-13, 10:21 AM
anh chị em nào có máy ảnh, nhớ đem máy ảnh để ghi hình ảnh nhé ,máy của mình và anh duy bị hư rùi cảm ơn ....

khanhvo
01-04-13, 09:38 PM
gửi bác Tuehaiduong vài tấm hình các anh em hậu duệ của gigolo tại ĐN
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_0154_zps5e5e403c.jpg
bác chủ nhiệm ĐN đang show dáng Army
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_0070_zps4cdf17e9.jpg
Army đang trình diễn
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_0004_zpsefce0122.jpg
chụp hình lưu niệm hậu duệ gigolo tại ĐN

donganh
01-04-13, 09:47 PM
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_0004_zpsefce0122.jpg
chụp hình lưu niệm hậu duệ gigolo tại ĐN[/QUOTE]
hình ảnh 4 con trai của GIGOLO từ phải qua trái đầu tiên là ARMY vom DoAnh , em út ASWAN vom DongAnh bienhoa, ARDAK vom DoANH , BISS vom NamAnh

toanbienhoa
01-04-13, 11:18 PM
nhìn 4 anh em nó đã quá!!! trình diễn ở trước quảng trường nhiều người xem ghê!!!

khanhvo
11-04-13, 10:31 PM
hôm nay tình cờ xem lại mấy tấm hình Army chụp lúc còn nhỏ, em gửi anh Đông xem cho vui. Thấy lúc nhỏ em nó thế nào
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/Photo0464_zpse1092cef.jpg
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/Photo0450_zpsf8fc6980.jpg

tuehaiduong
15-04-13, 10:09 AM
các bác Biên Hòa vẫn có hình của ARMY đẹp thật.
bác donganh sở hữu ARMY là một điều đáng chúc mừng.
chúc ACE Biên Hòa không ngừng niềm đam mê, phát triển và luôn đoàn kết!

donganh
16-04-13, 01:10 PM
1338
tặng riêng anh tuệ tấm hình này , em nhìn ARMY chụp tấm này giống lúc em nó 5 tháng được anh chụp ở sân vận động mễ đình hihi , em mê nó từ lúc đó đấy anh ạ..

nguyenhuutu
24-05-13, 12:03 PM
1338ARMY SG2 hạt giống tỏa sáng tương lai ngày mai , chúc mừng DONGANH . ..............

TranLuongBach
24-05-13, 04:15 PM
Army có phom rất đẹp, nếu màu lông lưng sẫm được nữa thì quá tuyệt, chúc mừng bác chủ và ace Biên Hoà

donganh
27-05-13, 12:10 PM
Army có phom rất đẹp, nếu màu lông lưng sẫm được nữa thì quá tuyệt, chúc mừng bác chủ và ace Biên Hoà

chào bạn TranLuongBach quả thật bạn tinh mắt ARMY SG2 nhà mình lúc ở cùng anh Đỗ Ảnh thì khí hậu ngoài bắc đang lạnh khi vào với mình thì nhiệt độ ở trong này rất nóng lên ARMY phải cởi bỏ bớt lông cho hợp với môi trường mới , giờ có sự chăm sóc của ace bạn bè những người rất yêu ARMY như (ANH QUANG bình dương ,KHÁNH VÕ ) ARMY ko phụ công chúng tôi giờ đã lấy lại phong độ của tấm aó mới như lúc Dogshow 2013 , donganh cảm ơn các bạn đã theo giõi từng bước cuả army ......
Tặng các bạn đoạn clip hình ảnh của ARMY khi mới suống nhà khánh võ bà rịa vũng tàu nghỉ mát về

http://www.youtube.com/watch?v=PMJx5iNNo9E&feature=youtu.be

bangbienhoadn
28-05-13, 01:36 PM
ô hô chúc mừng donganh khôi phục áo mới cho army nhanh quá , tuyệt vời ARMY SG2 lai như ngày về biên hòa rồi

cuongtb
29-05-13, 12:42 AM
Chú Đông Anh chăm sóc Army tốt nhể, Dogshow năm nay cho em nó ra tham dự nhé .

donganh
30-05-13, 06:49 PM
Chú Đông Anh chăm sóc Army tốt nhể, Dogshow năm nay cho em nó ra tham dự nhé .
cảm ơn anh Đoàn nhé năm nay em sẽ ra nhất là ở thái bình em sẽ ra trước 1 tháng để học nghềcắt tóc của anh , anh kết lạp đệ tử ah

khanhvo
03-06-13, 05:07 PM
sau khi Army có chuyến du lịch nghỉ dưỡng tại Vũng Tàu bây giờ đã có bộ cánh mới rất hoành tráng
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_0180_zps500cbd56.jpg (http://s1271.photobucket.com/user/khanhvo1/media/IMG_0180_zps500cbd56.jpg.html)
http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_0176_zps6c6cdfed.jpg (http://s1271.photobucket.com/user/khanhvo1/media/IMG_0176_zps6c6cdfed.jpg.html)

cuongtb
03-06-13, 06:41 PM
Sâu dáng rất chuyên nghiệp, bố cháu cũng dấu nghề ghê...:D

http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_0176_zps6c6cdfed.jpg

Võ Triều Dương
03-06-13, 07:14 PM
Sâu dáng rất chuyên nghiệp, bố cháu cũng dấu nghề ghê...:D

http://i1271.photobucket.com/albums/jj634/khanhvo1/IMG_0176_zps6c6cdfed.jpg
Cám ơn bác Đoàn đã ngợi khen :o, thật ra Army nhà Đông Anh là một con chó rất thuần thục trong việc show dáng anh à, mình chỉ việc kéo chân, kéo cẳng là xong thôi, phần còn lại là của những nhà nhiếp ảnh :cool:
P/S: Đông Anh nè, chính bản thân mình cũng rất bất ngờ về sự thay da đổi thịt của Army đấy, chúc mừng bạn đã có một con chó giống đẹp và đẳng cấp nhé.

GSDLARRY
03-06-13, 09:35 PM
có bột mới gột lên hồ được chứ mấy anh. vốn dĩ nó là 1 con chó đẹp ,chăm chút mốt tí là đep

tuehaiduong
08-06-13, 09:49 PM
Thời tiết nắng nóng thế mà ARMY vẫn giữ được bộ áo tuyệt vời. Chứng tỏ Bác donganh chăm sóc ARMY rất tốt. Bác xem còn hình ảnh và thông tin mới của ARMY k cho ACE chém ngưỡng chút đi bác?

donganh
11-06-13, 10:28 AM
Thời tiết nắng nóng thế mà ARMY vẫn giữ được bộ áo tuyệt vời. Chứng tỏ Bác donganh chăm sóc ARMY rất tốt. Bác xem còn hình ảnh và thông tin mới của ARMY k cho ACE chém ngưỡng chút đi bác?

cảm ơn anh tuehaiduong khen ngợi ,vốn nó có cái gốc tốt từ bé ,lại được lúc bé chăm sóc chu đáo lên nó cứ vậy phát triển thôi anh , vâng offline lần sau bọn em đưa nhiều hình ARMY hơn

tuehaiduong
18-07-13, 01:40 PM
Lâu không thấy bác donganh đưa thông tin của ARMY. Bác xem có hình ảnh nào mới của em nó không đưa lên để ACE cùng vui?
ACE Đồng Nai đang sở hữu nhiều GSD đẹp.
Xin chúc mừng..!

donganh
18-07-13, 02:36 PM
[QUOTE=tuehaiduong;5355]Lâu không thấy bác donganh đưa thông tin của ARMY. Bác xem có hình ảnh nào mới của em nó không đưa lên để ACE cùng vui?
ACE Đồng Nai đang sở hữu nhiều GSD đẹp.
Xin chúc mừng..!
hôm rồi bọn em dẫn đệ tử ra sân chơi thì trời mưa ko ngớt lên ko chụp hình dươc anh ạ,có toàn ảnh cũ thôi

tuehaiduong
19-07-13, 06:03 AM
Hôm nào có thời gian em qua bác donganh thăm ARMY có được không bác? Thấy các bác có nhiều GSD đẹp nên Em cũng muốn vào trong đó giao lưu với các bác.
Nghe trộm thông tin thì hình như ARMY đang thay lông phải không bác?

nguyenvu3999
30-08-13, 05:42 AM
Thật là vui một ngày cuối tháng 8 Tina vom nguyenvu đã cho ARMY được làm cha ,đền đáp lại cho chủ nhân bao ngày tháng chăm sóc ,giờ em dang vượt cạn được 3 em vẫn tiếp tục cho ra tiếp những bé by đáng yêu hihi vui vui

3221

3222

Long Xứ Thanh
30-08-13, 09:11 AM
Chúc mừng gia chủ đã có đàn cún đẹp.

SVHaiduong
30-08-13, 09:48 AM
chúc mừng chủ nhân.ARMY CÓ PHẦN NGỰC RẤT TỐT ,TỔNG THỂ CŨNG ĐẸP ,CHÚC MỪNG CHÚC MỪNG

lehongphat
30-08-13, 10:56 AM
Xin chúc mừng DongAnh và Nguyenvu!
Thân.
Phát BD.

donganh
30-08-13, 12:49 PM
Chào toàn thể ACE! Chào gia đình Donganh!
Thấm thoát ARMY đã rời Trại Đỗ Ảnh được 20 ngày. Mình thường xuyên theo dõi toppic này và thấy được em nó về bên chủ mới với rất nhiều sự quan tâm động viên của tập thể ACE CLB ĐỒNG NAI và các bạn bè gần xa. Xin chân thành chia vui với gia đình Donganh. Việc quyết định chuyển ARMY vào Đồng Nai cho Donganh ngoài tình cảm riêng tư cá nhân thì bản thân mình còn muốn đưa hậu duệ của Gigollo vào với phong trào nuôi và chơi GSD của ACE trong đó. Hy vọng rằng trong tương lai gần anh chàng ARMY sẽ làm tốt vai trò của 1 hạt giống mà Trại Đỗ Ảnh đã tin tưởng gieo mầm ở khu vực phía Nam.
Tặng Donganh và ACE 2 tấm hình lúc ARMY còn ở trại Đỗ Ảnh.

756

757
ARMY offline
3224
7 hậu duệ của army
3225

em cảm ơn anh Ảnh chủ Trại Đỗ Ảnh ,anh đã gieo cho em nói riêng ae clb SV Đồng Nai nói chung một hạt giống tốt ,Hôm nay mầm giống army & Tina vom nguyenvu lẩy nở thành công trong nỗi mong trờ ,chúc cho những hậu duệ army phát huy được gien giống của gigolo

lehongphat
30-08-13, 02:46 PM
Chúc mừng chú donganh và nguyenvu nhé!

Khánh Tùng SơnTây
30-08-13, 08:28 PM
bản thân mình rất ấn tượng Army!!!
Chúc mừng chủ chó!

khanhvo
30-08-13, 09:44 PM
chúc mừng army đã có bầy hậu duệ đầu tiên.chúc anh Đông sẽ tiếp tục cho ra thêm những bầy hậu duệ tiếp theo.

donganh
08-09-13, 06:09 PM
hình ảnh army&arak nhận giải của cuả hạng thi 15đến 24 tháng tuổi ARMY số1 ,ARAK số 2
3293
3292
và đây là đi xe đến sân thi
329432953296
A ! Ta đã về đến nhà
3444

donganh
08-09-13, 08:49 PM
tập trung khai mạc
3300
3301[/ATTACH
anh Đỗ Ảnh show vòng thi sau cùng
[ATTACH=CONFIG]3299

dunghao7278
08-09-13, 11:22 PM
Chúc mừng Đông Anh,chúc mừng anh em !Nhưng sao ít hình ảnh vậy Đông Anh,cho lên thêm đi để anh em chiêm ngưỡng cho đỡ thèm.

DUY-DN
09-09-13, 09:36 AM
hoan hô anh phát Binh Dương năm nay gđ anh an tết to rồi

duongquygsdtn
09-09-13, 03:38 PM
chúc mừng SV đồng Nai đã có hạt giống tốt.

donganh
10-09-13, 01:12 PM
chuẩn bị 1 2 3 chạy
3387
3392
anh lê hồng phát (hanler). ARMY chuẩn ko cần chỉnh hihi , cảm ơn ah

cuongtb
22-09-13, 06:37 PM
Như này thì chú Đông Anh phải chia sẻ với anh em bí kíp "Làm thế nào để các lệnh bà cùng đam mê GSD như mình"

nguyenvu3999
24-09-13, 09:52 AM
hehe bác CuongTb ơi cả nhà cùng đam mê GSD luôn đó ,nghe đây giang hồ đồn đi từ bắc vô nam bằng xe (madein HÔ CẨM ĐÀO) chở vợ con & gsd đi xuyên Việt ,đã thế ARMY về Đc Đồng Nai là Mạnh Ở hậu phương đó.

dunghao7278
24-09-13, 07:31 PM
hehe bác CuongTb ơi cả nhà cùng đam mê GSD luôn đó ,nghe đây giang hồ đồn đi từ bắc vô nam bằng xe (madein HÔ CẨM ĐÀO) chở vợ con & gsd đi xuyên Việt ,đã thế ARMY về Đc Đồng Nai là Mạnh Ở hậu phương đó.
Chuẩn không cần chỉnh!Chú Đông Anh nuôi được GSD ,công đầu phải kể đến Vợ!

donganh
26-09-13, 10:02 AM
Như này thì chú Đông Anh phải chia sẻ với anh em bí kíp "Làm thế nào để các lệnh bà cùng đam mê GSD như mình"

3445
hi hi anh Đoàn ơi ! em ko giỏi về gsd nhưng ae ở Đồng Nai thích đến nhà em chơi có 2 vấn đề
- trước là ngắn những gsd & để thỏa sức đam mê của mình
-nghe em tâm sự quá trình em có thú chơi gsd
+ nếu các bà xã ko cho các phu quân chơi gsd
thì em mách nhé mình chỉ cần hỏi có 2 cách cho chơi cách nào
+ chơi GSD hay chơi Mèo... ( mèo này nó tốn tiền ha)hihi

toanbienhoa
13-12-13, 09:22 AM
các hậu duệ ARMY tại nhà Đỗ Văn Hiền TP Biên Hòa _Đồng Nai
4335
em ashu
4336
em atinic

khlarottger
13-12-13, 09:37 AM
Chó đẹp vậy mà bác buộc vào cục gạch hihi chúc mừng bác

donganh
13-12-13, 09:40 AM
hôm mình đi ghe qua thấy có một mình mà 4 em Gsd .mà cực cho ông chủ cứ bị con này cắn ống quần này ống kia

lethanhduc0709
14-12-13, 07:45 PM
Chú chó của bạn rất đẹp , hi vọng có dịp giao lưu với anh em miền Nam

donganh
28-12-13, 07:37 PM
sau mấy lần đón xe về thăm đất mẹ của army không thành công ,đúng 19 h army đã nên xe về thăm quê và có mặt tham dự 1 vé của VIETNAM GSD SIEGER SHOW 2014

khlarottger
28-12-13, 08:18 PM
Ai đưa em nó đi về quê vậy bác ơi

ngocphatdongnai
04-01-14, 07:59 PM
army gio la sg1 roi chuc mung anh dong

donganh
04-01-14, 08:44 PM
Đông Anh xin cảm ơn các anh em xa gần đã gọi điện Và gửi tin đến chúc mừng , chia sẻ liềm vui về cuộc thi của army đã hoàn thành tốt bài thi của mình.
giải SG mở rộng của army mai mới thi còn hôm nay là Cuộc thi trình diễn và sát hạch chó chăn cừu Đức mở rộng lần thứ III
hình ảnh chủ nhiệm Clb SV Đồng Nai Đặng Hà Thủy Cùng ARMY trước ống kính phóng viên báo điện Tử Dân Trí
4479
5932
còn đây là thành tích của em nó
448044814482448344844485

khlarottger
04-01-14, 08:48 PM
Đã quá chúc mừng anh Đông nhé, kiểu này phải uống mừng thôi

donganh
04-01-14, 09:07 PM
Anh Khương Hà Nam & Army
4487

4488

em hùng hanler army tuyệt vời
4486

Hungtm
04-01-14, 11:42 PM
Chúc mừng anh Đông Anh nhé. Tiếc là em bận việc nên không tham dự được.

donganh
05-01-14, 07:39 PM
Vậy là đoàn Đồng Nai đã kết thúc kỳ thi. Những ký niệm đẹp tại VIETNAM GSD SIEGER SHOW 2014. Kết của cuộc thi ARMY nhất nhóm tuổi mở rộng Cuộc thi trình diễn và sát hạch chó chăn cừu Đức mở rộng lần thứ III & nhất nhóm chó đực cuộc thi Và Nhất của đực và cái
còn hôm nay army làm thêm cái SG1 giải mở rộng, Cuộc thi trình diễn chó chăn cừu Đức toàn quốc lần thứ IV
4489

4491

4490
Giải thi Đã kép lại vậy là lại đợi mùa 2015 , Đông Anh xin Cảm Ơn tập thể CLB SV Đồng Nai Và Chủ nhiệm Clb SV Đồng Nai, Anh Đỗ Ảnh em Hùng , Anh Khương Hà Nam , Bùi chí , Bình Nguyễn , Cùng các ace có mặt của Cuộc thi trình diễn chó chăn cừu Đức toàn quốc lần thứ IV đã chăm sóc army và cổ vũ cho army hoàn thành tốt phần thi của mình

khlarottger
05-01-14, 09:58 PM
ăn mừng lớn đi bác ơi, thắng lớn rồi

khanhvo
06-01-14, 09:47 PM
chúc mừng anh Đông và Army.Mấy ngày bận quá. Hy vọng army sẽ tiến xa hơn trong các năm sau

donganh
06-01-14, 11:24 PM
Đoàn SV Đồng Nai Do Chủ Nhiện Đặng Hà Thủy đẫn ARMY đi tham dự Đem Cup Về phó chủ Nhiệm Võ tuấn cùng ae SV Đồng Nai Đón Cup
4503

4504

4505

dovananhhy
06-01-14, 11:40 PM
Thật vui mừng khi thấy ace SV Đồng Nai tổ chức đón nhận thành quả lao động của chủ nhân Army, những động lực động viên này, tôi thiết nghĩ chủ Army phải phấn đấu hơn nữa để Army có được Scchha VN và năm 2015 Army có thể đứng trong hàng ngũ tốp VA VN. Xin chúc mừng em, chúc em cùng GĐ lluôn mạnh khỏe vạn sự tốt lành.

Lê Khuyến
07-01-14, 07:54 AM
Một lần nữa ARMY tiếp tục khảng định được mình trên sân đấu, qua đây cho chúng ta thấy được rằng " GSD được sinh ra tại Việt Nam, do người Việt Nam nhân giống và nuôi dưỡng, hoàn toàn sánh vai cùng bạn bè Quốc Tế".
Xin chúc mừng ARMY cùng chủ nhân, chúc SV Đồng Nai đoàn kết và ngày càng phát triển mạnh.

nguyenvu3999
07-01-14, 08:29 AM
Một năm mới cho SV Đồng Nai. Chúc chủ chó Army và CLB SV Đồng Nai luôn gặt hái được nhiều hơn nữa trong những lần tiếp theo. Cám ơn tân chủ nhiệm SV Đồng Nai Đặng Hà Thủy đã nhiệt tình dẫn dắt CLB SV Đồng Nai.