PDA

View Full Version : một nơi ở nhỏ xinh và một dự án đã được phê duyệt!!!

Lê Khuyến
20-12-12, 02:57 AM
237
238

mời quý vì và các bạn quay trở lại sau 24h nữa

phuongpro
21-12-12, 01:57 AM
Thế là nơi nghỉ dưỡng của mấy thằng ku gần xong rồi a Khuyến nhỉ???? thời tiết đang thay đổi cần xúc tiến khẩn trương a ơi

Lê Khuyến
21-12-12, 09:29 AM
Thế là nơi nghỉ dưỡng của mấy thằng ku gần xong rồi a Khuyến nhỉ???? thời tiết đang thay đổi cần xúc tiến khẩn trương a ơi

công trình đã hoàn thiện được 90% và đang chờ ngày giờ đẹp để hoàn thiện mái và cho các cháu vào nhà mới. chú Phương và ace chờ thêm chút nữa...khì khì.

239

cuongtb
21-12-12, 11:20 AM
Bố cháu chuyến này quy hoạch rất chi tiết , chúc trang trại ngày càng lớn mạnh và là địa chỉ tin cậy cho các cún theo học tại đây

Minh cd
21-12-12, 12:42 PM
237
238

mời quý vì và các bạn quay trở lại sau 24h nữa

Đúng là một phong cảnh thật hữu tình

Lê Khuyến
23-12-12, 12:04 AM
Bố cháu chuyến này quy hoạch rất chi tiết , chúc trang trại ngày càng lớn mạnh và là địa chỉ tin cậy cho các cún theo học tại đây

ui rời. trại gì đâu anh. gọi là quây khu cho mấy cái chuồng nhỏ phòng khi mưa gió không đi tập luyện được thôi mà. công chức như em thời gian hạn chế đâu dám làm lớn mạnh. đang tính khăn gói về quê theo học các bác đây. cảnh công chức này mệt mỏi lắm rồi, về quê vui vầy cùng đàn chó,bãi mía, luống cày có khi lại hay.

Lê Khuyến
23-12-12, 12:27 AM
Đúng là một phong cảnh thật hữu tình

cảm ơn bác Minh cd nhé...em pot ảnh lên là chờ câu nói này của bác đó nhưng mấy thằng đệ chỉ được ở đó đến sang ngày mai thôi bác ạ.

AN_BAO
23-12-12, 07:11 PM
Bác có làm lễ " khánh thành dự án " thì ới anh em HN một tiếng để chúng Tôi còn có cớ lên xứ có nhiều " đặc sản " nhé hờ hờ !

Lê Khuyến
23-12-12, 10:18 PM
Bác có làm lễ " khánh thành dự án " thì ới anh em HN một tiếng để chúng Tôi còn có cớ lên xứ có nhiều " đặc sản " nhé hờ hờ !
khà khà... các bác có hứng thú ghé thăm sao phải chờ khánh thành dự án? Khuyến em bất kể lúc nào cũng hân hạnh đón tiếp. mâm cao cỗ đầy chẳng có nhưng gà đồi, trà Thái chỉ cần tính bằng s (giây).

AN_BAO
23-12-12, 10:38 PM
khà khà... các bác có hứng thú ghé thăm sao phải chờ khánh thành dự án? Khuyến em bất kể lúc nào cũng hân hạnh đón tiếp. mâm cao cỗ đầy chẳng có nhưng gà đồi, trà Thái chỉ cần tính bằng s (giây).

Vẫn còn đặc sản mà không thấy Bác nhắc đến nhỉ ha ha

Lê Khuyến
23-12-12, 11:13 PM
Vẫn còn đặc sản mà không thấy Bác nhắc đến nhỉ ha ha

hê hê... ý bác nói đến cái chất tinh túy nhất của hạt ngô đã được ủ bằng những nhành lá rừng chứ gì??? nhà em lúc nào cũng có vài hũ được sử dụng cuốn chiếu trong 4 mùa... mời các bác đến cùng em thưởng thức.

phuongpro
03-01-13, 01:28 AM
Vẫn còn đặc sản nữa mà anh Khuyến quên nói nhỉ.......:o

Lê Khuyến
03-01-13, 03:00 AM

thôi em ạ. kín kín hở hở mới hay, mới có cảm hứng. bởi thỉnh thoảng ở đâu đó trong cuộc sống ta vẫn bắt gặp cảm giác đó đúng không nào?

P/s; vẫn còn nợ ace một số hình ảnh trong buổi khánh thành " ngôi nhà nhỏ trên Thái Nguyên". nếu trời không mưa ngày mai sẽ có...

Zambia_vom_HD
03-01-13, 09:32 AM
Xin chào tất cả anh chị em ,thấy các bác thế này thì bác khuyến không mời ,thì anh Em HẢI DƯƠNG thế nào cúng phải bố trí thời gian để lên thăm trang trại của bác khuyến. Chuấn bị đi bác khuyến nhe, anh em HẢI DƯƠNG là mỗi người một gà,một liit đó bác ạ

AN_BAO
03-01-13, 02:02 PM

Vụ này hôm nào phải có mặt ở Thái Nguyên chắc tay Khuyến mới "chia sẻ" rồi bạn ơi. Hờ hờ

Lê Khuyến
04-01-13, 01:04 AM
Xin chào tất cả anh chị em ,thấy các bác thế này thì bác khuyến không mời ,thì anh Em HẢI DƯƠNG thế nào cúng phải bố trí thời gian để lên thăm trang trại của bác khuyến. Chuấn bị đi bác khuyến nhe, anh em HẢI DƯƠNG là mỗi người một gà,một liit đó bác ạ " Đất người chẳng thành quê Rượu người đâu cũng nhạt"Vậy còn gì đâm đà hơn khi cùng người quê hương nâng chén rượu nhạt nơi đất khách??? 12 năm qua Khuyến tôi lúc nào cũng thấy thiếu vô cùng hương vị đó, đến mùi "khói bếp" quê mình cũng thèm, cũng nhớ nhiều lắm, huống chi...!!!

Lê Khuyến
05-03-13, 10:39 PM
còn nợ cả nhà một số hình ảnh này.

toàn cảnh

850

kết nhất chi tiết chia chuồng theo kiểu này

851

Cảm ơn mọi người đã quan tâm theo dõi.

Chúc vui vẻ!

Tiến sỹ TN
08-03-13, 03:19 PM
Đẹp quá anh KHuyến ơi... gần đây nhiều việc quá không lên thăm anh và công trình mới đươc. Nghe nói tuần sau họp clb phải không vậy?

thangBIDV
09-03-13, 09:58 AM
Đẹp quá anh KHuyến ơi... gần đây nhiều việc quá không lên thăm anh và công trình mới đươc. Nghe nói tuần sau họp clb phải không vậy?

sáng nay lên tập cùng anh KHuyến, anh Khuyến cũng thông báo là chiều thứ 7 tuần sau club họp để phổ biến một số công việc rất quan trọng cần giải quyết trong thời gian tới... hi vọng anh em sẽ có mặt đầy đủ.