PDA

View Full Version : khailam xin gia nhập hội SV Đồng Nai ạ

khailam_farm
26-09-13, 01:40 PM
Em trước đây nuôi rottweiler, thấy GSD cũng mê nên mới chuyển qua chơi GSD, mới tìm được 1 em đực là em Angi vom Hung TM thôi ạ, mong được các anh em trong hội chỉ giáo thêm ạ, em ở gần khu du lịch Vườn Xoài, không biết có anh em nào ở gần giao lưu không ạ?

donganh
26-09-13, 03:34 PM
chúc mùng bạn KHải Lân đã có em GSD theo ý của mình ,cảm ơn bạn đã góp thêm đam mê của mình vào phong trào nuôi dưỡng & chăm sóc GSD cả cả nước . hy vọng bạn có nhiều thời gian để tham gia chia xẻ kinh nghiệm cùng ae clb SV Đồng Nai
chúc bạn thành công trong cuộc chơi GSD
TẶNG BẠN HÌNH ANGI ,LÚC Ở VỚI BẠN THỦY
3449
3450

vitamin
26-09-13, 06:29 PM
Em trước đây nuôi rottweiler, thấy GSD cũng mê nên mới chuyển qua chơi GSD, mới tìm được 1 em đực là em Angi vom Hung TM thôi ạ, mong được các anh em trong hội chỉ giáo thêm ạ, em ở gần khu du lịch Vườn Xoài, không biết có anh em nào ở gần giao lưu không ạ?

chào bạn!mình ở hướng Long Khánh! mình cũng đang quan tâm chó từ trại HungTm, vì hôm dogshow miền Nam thấy 2 cún đẹp ghê, thèm quá nhưng bỏ heo chưa đủ! chúc bạn chăm cún tốt, rảnh rảnh chụp hình up lên đi bạn!

ThuyDN
26-09-13, 09:37 PM
Nhà mình gần chỗ bạn. Hôm nào rảnh uống cafe alo cho mình.

khailam_farm
26-09-13, 09:44 PM
thuytimex, hi em hỏi khí không phải chứ bác làm ở đâu, em làm ở Tín Nghĩa timexco, không biết có phải đồng nghiệp bác không, đúng thì quý hóa quá hihi

chào bạn!mình ở hướng Long Khánh! mình cũng đang quan tâm chó từ trại HungTm, vì hôm dogshow miền Nam thấy 2 cún đẹp ghê, thèm quá nhưng bỏ heo chưa đủ! chúc bạn chăm cún tốt, rảnh rảnh chụp hình up lên đi bạn!
Cảm ơn bạn, khi nào đi vườn xoài tiện thể ghé mình chơi nhé bạn

ThuyDN
27-09-13, 10:44 PM
Bạn tinh ý đấy. Trước đây mình đã công tác thuộc Tổng công ty 8 năm <2001-2008>. Tổng công ty có tên nước ngoài là Timex. Thời gian đầu mình làm kế toán sau đó chuyển qua bộ phận kinh doanh xuất nhập khẩu, Mình lập địa chỉ email này để trao đổi thông tin với khách hàng, giám định và hãng tàu. Sau này chuyển ra ngoài làm riêng nhưng mình vẫn giữ email này như một thời kỷ niệm. Hôm nay vô tình gặp đồng nghiệp tại sân chơi này. Mong được sớm gặp bạn.

khailam_farm
28-09-13, 06:28 AM
Hi bác thủy, giai đoạn 2001-2008 chắc bác biết anh Huy và anh Lộc phải không ạ, anh Huy giờ là kế toán trưởng, anh Lộc là Tổng Giám Đốc công ty em, em là nhân viên thôi hihi, hẹn gặp anh

vitamin
01-10-13, 06:47 PM
Cảm ơn bạn, khi nào đi vườn xoài tiện thể ghé mình chơi nhé bạn

hẹn ngày gặp gỡ, giao lưu! !