>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Tôi kêu gọi mọi người hãy tham dự "Dogshow phía Nam"

Thanks
    257

Tôi kêu gọi mọi người hãy tham dự "Dogshow phía Nam"

Tôi là hội viên Thái Nguyên tôi xin kêu gọi mọi người hãy tham dự Dogshow phía Nam
    Hôm nay là ngày 5-9-2013 và cũng là một ngày mà toàn quốc khai giảng năm học mới. Một năm học mới bắt đầu với bao nhiêu sự bỡ ngỡ của những em học sinh mới bắt đầu cắp sách tới trường và của những em bước vào nam học mới được gặp lại thầy cô giáo và bạn bè năm cũ. Những tiếng trống trường vang lên của ngày khai giảng làm tôi nhớ tới ngày còn ngồi trên ghế nhà trường khi mới bắt đầu học từng chữ cái.
    cũng như ngày hôm nay 5-9-2013, chỉ còn 3 ngày nữa là đến Dogshow. Tôi cũng đang bồi hồi và háo hức mong chờ thời gian trôi qua nhanh để được gặp những người anh, người chị cùng chung niềm đam mê, cùng chung một con đường đã chọn. Để nhằm mục đích
    BẮC - NAM xum họp bên nhau tôi muốn kêu gọi mọi người hãy mang cún của mình đi SHOW. đừng nghĩ rằng cún của mình không có tương lai và không đẹp mà để cún ở nhà.
    Tôi xin chia sẻ câu chuyện của tôi và cún : Tôi là người nuôi GSD lần đầu nên chưa dám nuôi những chú cún danh gia vọng tộc vì chưa có nhiều kinh nghiệm cũng như sự hiểu biết. Đúng như thế mà tôi bắt Rocky được không lâu thì cún bị sập bàn và phải khắc phục trong 25 ngày. Lúc đó khắc phục xong là lúc có cuộc thi Dogshow miền Bắc 2013 tại Hưng Yên. Tôi đã cho Rocky đi để sát hạch và trình diễn mặc dù tuổi ấu thơ của Rocky rất gập gềnh. Nhưng cún đã giật được giải chó non triển vọng. Tôi không nghĩ rằng cún bị sập bàn và được khắc phục lại có thành quả cao như vậy. Là một người nuôi cún đầu tiên mới bước vào sân chơi - tôi là một người thành công. Như vậy với tôi là quá đủ rồi.
    Giờ đây Dogshow miền Nam tôi tham dự với mục đích đại diện chó những chú chó sinh sản tại VIỆT NAM với tinh thần giao lưu học hỏi. Vậy tôi kêu gọi mọi người đừng vì một lí do gì mà e ngại không đưa cún mà mình đang sở hữu đi thi. Những chú cún mà sinh ra phải được chứng tỏ cho mọi người biết mình đẹp. Vậy hãy đưa cún đi SHOW để mọi người cùng được chiêm ngưỡng
    Tôi xin cám ơn mọi người đã quan tâm...!!!

Thanks
    961

Re: Tôi kêu gọi mọi người hãy tham dự "Dogshow phía Nam"

thật là đáng phục chú ,nếu mà ai nuôi chó cũng có tinh thần như chú thì Việt Nam đã khác sa bây giờ rồi ,chúc chú thành công ,và đây là tấm gương cho tất cả những ai nuôi cho tự cho mình là đẳng cấp ,phải học tinh thần vì một tương lai tươi sáng của VN,tinh thần thể thao đúng nghĩa của con becgie,là đi show

Thanks
    3,235

Rocky đã cho anh một món quà, giờ đây với tư cách là Uỷ viên BCH VNSV anh khảng định " phong cách chơi và những suy nghĩ của em chính là một món quà rất ý nghĩa và thiết thực không chỉ với BCH mà còn với tất cả hội VNSV nữa". Cảm ơn em và anh khảng định sân chơi này lúc nào em cũng có anh và tất cả mọi người cùng chung niềm đam mê trên toàn quốc!
    Tôi học được ở "em" sự Trung Thành!

ĐT: 0978557184
    lekhuyengsd@gmail.com

Thanks
    78

chúc chú thành công với niềm đam mê của mình.........

5. 5 thành viên cám ơn duongquygsdtn cho bài viết này: