>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 36

Chủ đề: Bszs ulm 2012

Thanks
    418

Re: Bszs ulm 2012

Trích dẫn Gửi bởi QUYDAT Xem bài viết

nếu năm nay được quyền mời thì em vãn muốn là : Lothar Quoll vì 2 lý do

1) Là ông ta quá nổi tiếng, trong tài SV được quyền đánh giá chó giống , người dự kiến sẻ thay thế :Reinhardt Meyer làm Breeding Master của ĐỨC
    2) Em muốn ông ta về để thấy được những gì ông ta nghe và ra quyết định từ chối không về VIỆT NAM ở dog show vừa qua là sai
    Bởi vậy mới biết Qúy Đạt thì lúc nào cũng muốn " chơi hàng cao cấp " thôi . Hiên tại thì Việt Nam chưa được quyền lựa chọn trọng tài , tuy nhiên cứ xem như đang chơi lô tô vậy may đâu hên trúng thì sao hi hi hi .

Đang ở
    Saigon
    Thanks
    327

Chào Mọi người !
    Việc mời trọng tài , " nhứt thân , ... " ,chuyện quan trọng này phải nhờ tới Chị Loan và Anh Huy rồi !

Chị Loan cho hỏi , không biết ở Đức có quy định con chó đã đoạt giải VA1 thì tối đa được 2 lần? hay như thế nào ?

Kỳ này không biết VA1 là Hậu duệ của Remo , Hậu duệ của VA nào hay Em VA củ nào đăng quang đây ?

3. 9 thành viên cám ơn Đặng Thi Gsd cho bài viết này:

Thanks
    1,267

vậy thì bây giờ chúng ta chơi cào rùa đi, ai đoán trúng em nào VA năm nay thì lãnh trọn ổ ( cái này chị LOAN hốt HẾT mấy ổ ở VIỆT NAM rồi) HEHEHEHE

Thanks
    418

Trích dẫn Gửi bởi Đặng Thi Gsd Xem bài viết
    Chào Mọi người !
    Việc mời trọng tài , " nhứt thân , ... " ,chuyện quan trọng này phải nhờ tới Chị Loan và Anh Huy rồi !

Chị Loan cho hỏi , không biết ở Đức có quy định con chó đã đoạt giải VA1 thì tối đa được 2 lần? hay như thế nào ?

Kỳ này không biết VA1 là Hậu duệ của Remo , Hậu duệ của VA nào hay Em VA củ nào đăng quang đây ?
    Anh Thi nói kiểu này ngại lắm !!! tất cả vì một niềm vui chung thôi mà , mỗi người góp một bàn tay thì cuộc chơi mới được bền vững , lan tỏa anh ạ .

Theo Tôi được biết thì chưa có qui định nào về việc này , Tôi nghĩ nếu như một chú chó đã 2 lần đạt giải VA1 mà vẫn chưa quá lớn tuổi, còn tham gia dự thi, làm tốt tất cả những bài thi, và được sự đánh giá cao nhất của trọng tài ,thì không có lý do nào chú GSD ấy không được lãnh giải VA1 lần thứ 3 . Tuy nhiên vào khoảng thời gian vài năm trở lại đây vẫn chưa thấy hiện tượng này xãy ra . không biết anh Thi có dự định gì mà tìm hiểu về việc này vậy ?

Câu cuối cùng hình như là anh không phải hỏi Tôi, nhưng sẵn tiện đây Tôi cũng muốn " tám " luôn , là Tôi cũng đang tò mò, muốn tìm hiểu giống như anh vậy , nếu có được thông tin gì hay nhớ cho mọi người cùng biết với nhé !!!
    Lần sửa cuối bởi CARIGUST, ngày 05-04-13 lúc 09:09 PM.

Thanks
    418

vậy thì bây giờ chúng ta chơi cào rùa đi, ai đoán trúng em nào VA năm nay thì lãnh trọn ổ ( cái này chị LOAN hốt HẾT mấy ổ ở VIỆT NAM rồi) HEHEHEHE
    Qúy Đạt quảng cáo nghe " kinh " quá !!! cái vụ chơi cào rùa Chị " HỐT có một ổ ở 446 Lý Thái Tổ quận 10 TP Hồ Chí Minh " hôm mùng 3 tết Việt Nam phải chi mà Qúy Đạt gày sòng thêm nữa chắc có lẽ sẽ " HỐT " đủ tiền về xe luôn ha ha ha, thôi hẹn tết năm sau vậy .

Còn cái vụ đoán VA năm nay cũng hấp dẫn lắm đây , hay là Qúy Đạt treo giải đi để mọi người cùng vào đoán cho vui . Qúy Đạt nỗi tiếng chịu " chơi hàng cao cấp " mà !!!

Thanks
    3,235

Trích dẫn Gửi bởi CARIGUST Xem bài viết
    Qúy Đạt quảng cáo nghe " kinh " quá !!! cái vụ chơi cào rùa Chị " HỐT có một ổ ở 446 Lý Thái Tổ quận 10 TP Hồ Chí Minh " hôm mùng 3 tết Việt Nam phải chi mà Qúy Đạt gày sòng thêm nữa chắc có lẽ sẽ " HỐT " đủ tiền về xe luôn ha ha ha, thôi hẹn tết năm sau vậy .

Còn cái vụ đoán VA năm nay cũng hấp dẫn lắm đây , hay là Qúy Đạt treo giải đi để mọi người cùng vào đoán cho vui . Qúy Đạt nỗi tiếng chịu " chơi hàng cao cấp " mà !!!
    Khuyến em xin chào các bác, các bá... tự nhiên em thấy chủ đề này lại hấp dẫn em...hix. hay la bác Đạt xây dựng lập trình trò chơi này đê. em vẫn còn máu bởi dư âm trò chơi đố vui... của chị Loan... đêm qua các cụ nhà em về báo mộng và bảo rằng, vận may của em vẫn còn, nên em lại càng máu hơn... bác Đạt ơi cố lên cố lên cho máu nó hồng...hihihi
    Tôi học được ở "em" sự Trung Thành!

ĐT: 0978557184
    lekhuyengsd@gmail.com

8. 8 thành viên cám ơn Lê Khuyến cho bài viết này:

Thanks
    1,267

Các bác cứ thế, tính em thì cứ ai " khều là em chích - thích thì em chiều hehehe"

10. 7 thành viên cám ơn QUYDAT cho bài viết này:

Thanks
    3,113

Chích phải vào đúng ven chứ chích vào chỗ khác thì hỏng mất Đạt ơi.... hii,,hi

12. 8 thành viên cám ơn DUY-DN cho bài viết này:

Thanks
    4,317

Nhe tình hình vụ này là hơi khí thế đó chu đạt định chích thứ gì đây heeeeeeeeeee

14. 6 thành viên cám ơn Zambia_vom_HD cho bài viết này:

Thanks
    418

Các bác cứ thế, tính em thì cứ ai " khều là em chích - thích thì em chiều hehehe"
    Sao cái vụ chẩn đoán VA1 BSZS 2013 lâu quá không thấy triễn khai vậy ta?
    Đại ca VA1 VN kiêm người chuyển ngân của hội VNSV làm việc hơi bị trì trệ đó nhen, " khều hoài mà không thấy chích - thích quá mà không thấy chiều " khởi động cho phong trào nóng máy tí đi đại ca thủ quỹ ơi...

16. 8 thành viên cám ơn CARIGUST cho bài viết này:

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối