>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Chúc Mừng ĐẠI HỘI LẦN THỨ NHẤT thành công tốt đẹp

Thanks
    765

Chúc Mừng ĐẠI HỘI LẦN THỨ NHẤT thành công tốt đẹp

Thưa toàn thể ACE

“Sau cơn mưa trời lại sáng”, vậy là sau bao ngày chờ mong thì ngày này cũng đến. Mọi người từ mọi miền tổ quốc và chúng tôi những người con đất phương Nam đều rất náo nức vui mừng tụ hội về đây, về quê lúa Thái Bình nơi mà ngày 9/12/2012 vừa qua đã diễn ra một sự kiện làm thỏa long mong ước mong đợi của biết bao con người – ĐẠI HỘI LẦN THỨ NHẤT HIỆP HỘI NHỮNG NGƯỜI YÊU THÍCH VÀ NUÔI CHÓ CHĂN CỪU ĐỨC.

Lịch sử đã sang trang kể từ đây tất cả mọi người sẽ có một sân chơi thật sự DÂN CHỦ - ĐOÀN KẾT CÙNG PHÁT TRIỂN. Xin chúc mừng Đại hội. Chúc ban lãnh đạo luôn đồng thuận sáng suốt để lèo lái con thuyền VSV vững vàng rồi dần tiến ra khơi.

Cuối cùng, qua các nghệ sĩ chèo Thái Bình xin gửi đến đại hội, đến các CLB và ACE lời chào mừng và lời chúc sức khỏe.

One for all -All for one
    0925.767676 - 0937.255686
    thuytimex@gmail.com

Thanks
    2,833
    Có kiểu hình đẹp như thế này không post lên cho mọi người chiêm ngưỡng cũng phí

3. 9 thành viên cám ơn LÊ-VĂN-CHUNG cho bài viết này:

Thanks
    6,712
    Trích dẫn Gửi bởi LÊ-VĂN-CHUNG Xem bài viết
    Có kiểu hình đẹp như thế này không post lên cho mọi người chiêm ngưỡng cũng phí
    Bác Chung ơi không phải là chú Thuỷ,chú Duyên không thấy đẹp !Chẳng qua các chú ấy cần có thời gian để ngắm ngiá và làm công tác tư tưởng với các bà vợ đã,xin phép đàng hoàng đã!(Mà hình như các chú ấy mới kịp xin số của hai cô chứ đã kịp làm công tác tư tưởng với vợ đâu hả bác Chung.)

5. 5 thành viên cám ơn dunghao7278 cho bài viết này: