>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chủ đề: HÌNH ẢNH ĐẠI HỘI LẦN 1 Ngày 9.12.2012

Thanks
    4,317
    Xin chào toàn thể anh chị em của hiệp hội VSV cùng toàn thể các khách tham gia giao lưu trên diễn đàn và cũng là một ngôi nhà mới để toàn thể anh chị em trên toàn đất nước giao lưu đóng góp ,xây dựng, học hỏi kinh nghiệm
    Tuy rằng mấy ngày hôm nay tôi bận công việc gia đình không tham gia đại hôi cùng toàn thể các ACE được .nhưng qua thông tin tôi cũng thấy được ,đã có một cuộc đại hội thật tốt đẹp và thành công đại thành công . và sân chơi của những hội viên đã tin tưởng để bầu cử ra được những người có tinh thần trách nhiện có khả Năng để dẫn dắt VSV việt nam một ngày gần nhất sẽ được sánh vai cùng các câu lạc bộ trên thế giới
    Chúc ban lãnh đạo nói riêng toàn thể các ACE hội viên nói chung có một sức khoẻ dồi dào đạt được tất cả những gì mình mơ ước
    TBTT SV HD : VŨ ĐỨC HẢI

Thanks
    302
    Trích dẫn Gửi bởi vuquanggsd_Hyên Xem bài viết
    Đây là vợ bác Trưởng ban đối nội Bùi đức Phôi đấy chị ạ . Người đứng phía sau cho thành công vừa rồi
    Thế là Longdalat đã biết phu nhân của Bùi Đức Phôi rồi nhá .
    Chúc mừng , xin chúc mừng
    Zwinger Longdalat - Phone 0983814006
    www.gsddalatvietnam.com
    Đồ vật quý khi mới . Tình bạn quý khi cũ .

Thanks
    77
    Trích dẫn Gửi bởi tranthang910gsd Xem bài viết
    Đính kèm 80Đính kèm 82Đính kèm 84Đính kèm 83
    Những lẵng hoa chào mừng Đại hội
    Đính kèm 81
    BTC khai mạc Đại hội

Những hình ảnh này sẽ tiếp sức cho chúng ta nối dài những thành công nhiều hơn nữa .
    Chúc các anh sức khỏe để DẪN DẮT , ĐỊNH HƯỚNG và CHÈO LÁI CON THUYỀN VSV SẼ ĐI ĐẾN và NỐI DÀI NHỮNG THÀNH CÔNG RỰC RỠ HƠN NỮA .

Thanks
    1,446
    Thành công của ĐẠI HỘI

Thanks
    3,235
    sự "đoàn kết đồng tâm" tạo lên một vẻ đẹp vững trãi đến mê hồnName:  069.jpg
Views: 316
Size:  99.6 KBvà vẻ đẹp đó cũng được tạo lên bởi anh em 3 miền "BẮC" TRUNG" "NAM"Name:  110.jpg
Size:  95.0 KBtrước đó họ chỉ biết đến tên nhau Name:  072.jpg
Size:  98.0 KB"...Thái Bình ơi Thái Bình sao mà yêu đến thế..." Name:  116.jpg
Views: 315
Size:  89.0 KBCảm ơn quý vị và các bạn đã quan tâm theo dõi hẹn gặp lại một ngày ở Thái Bình.
    Tôi học được ở "em" sự Trung Thành!

ĐT: 0978557184
    lekhuyengsd@gmail.com

Thanks
    77
    Thành công sẽ nối tiếp thành công .
    VSV của chúng ta sẽ mãi bền vững và ngày càng phát triển mạnh hơn nữa cả về SỐ CHẤT lượng .

Thanks
    2,833
    Thưa toàn thể ACE đại hội đại biểu hội những người nuôi chó chăn cừu Đức tại Việt Nam đã diễn ra tính đến nay đã được gần 1 tuần,cũng như đông đảo anh chị em hội viên khác trong cả nước,dấu ấn không khí và kết quả của đại hội đã ghi đậm không những trong riêng tôi ,mà cũng là câu trả lời ,làm thỏa mãn lòng mong mỏi bấy lâu của đại bộ phận anh chị em hội viên vsv trong cả nước.Đại hội lần 1 đã bầu ra ban lãnh đạo mới tuy chỉ có nhiệm kỳ một năm,nhưng hy vọng với niềm đam mê,sự đoàn kết gắn bó,đồng trên thuận dưới,tập thể hội những người nuôi chó chăn cừu Đức tai Việt Nam sẽ gặt hái được những thành công nhất định.Trong lúc chờ những hình ảnh,những thước phim của Đài truyền hình tỉnh Thái Bình gửi về cho ban truyền thông ,mặt khác để đáp ứng sự mong đợi của phần lớn anh chị em hội viên trong cả nước ,không có điều kiện trực tiếp tham gia theo dõi diễn biến & kết quả của đại hội.Thay mặt BTT khóa 1 tôi xin trân trọng gửi đến các anh,các chị và các bạn trong cũng như ngoài cộng đồng VSV Video phản ánh một số hình ảnh cô đọng,một phần diễn biến và kết quả ĐẠI HỘI - ĐẠI BIỂU HỘI NHỮNG NGƯỜI NUÔI CHÓ CHĂN CỪU ĐỨC tại Việt Nam.Mời quý vị & các bạn cùng theo dõi.Trân trọng cảm ơn.,.
    p/s: (sẽ cập nhật đầy đủ những phần còn thiếu sau khi BTT nhận được Đĩa DVD của đài truyền hình tỉnh Thái Bình)

Thanks
    2

Re: HÌNH ẢNH ĐẠI HỘI LẦN 1 Ngày 9.12.2012

chúc mừng đại hội thành công tốt đẹp như mong muốn

9. 8 thành viên cám ơn lamhungthinh cho bài viết này:

Thanks
    13

Re: HÌNH ẢNH ĐẠI HỘI LẦN 1 Ngày 9.12.2012

Lịch sử đã sang trang , tất cả ACE chúng ta sẽ hết lòng ,nguyện chung lưng đấu cật cùng nhau để viết tiếp những trang sử mới cho phong trào nước nhà ,và chúng ta có quyền hy vọng những trang mới này sẽ là những trang vàng chói lọi của phong trào việt nam hòa chung với phong trào thế giới , vững tin sánh vai cùng bạn bè quốc tế

11. 8 thành viên cám ơn concháu_rồngtiên cho bài viết này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12