>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Lời cảm ơn

Thanks
    1,545

Lời cảm ơn

Name:  2.jpg
Views: 0
Size:  40.2 KB

CÂU LẠC BỘ NHỮNG NGƯỜI VIỆT NAM NUÔI CHÓ CHĂN CỪU ĐỨC ( VNSV )

LỜI CẢM ƠN

Dogshow khu vực phía Bắc đã khép lại sau 1 ngày tranh tài tại Thành phố Thái Nguyên ( 14/10/2018 ). Thay mặt BĐH Câu lạc bộ những người Việt Nam nuôi chó chăn cừu Đức ( VNSV ) xin chân thành cảm ơn các anh chị em đã đăng ký tham dự cuộc thi cho các GSD yêu quý của mình. Đặc biệt BĐH xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến chính quyền cùng các Ban ngành đoàn thể phường Tân Thịnh, Ban giám hiệu trường Cao đẳng nghề số 1 Bộ Quốc phòng, Ban chấp hành VKA đã cử giám sát và hỗ trợ nhân lực cho cuộc thi, Ngài trọng tài Tan Oo Hock người Malaisia giám khảo chính thức cuộc thi, Ban chủ nhiệm SV Thái Nguyên cùng toàn thể hội viên đã phối hợp cùng BTC và Ban điều hành tổ chức thành công cuộc thi.
    Cũng nhận dịp này Ban điều hành VNSV xin gửi lời cảm ơn và tri ân sâu sắc đến các nhà tài trợ : Smatheart, Ganador, Nano... cùng các Ban chủ nhiệm của SV địa phương, các tổ chức đoàn thể, cá nhân đã tài trợ sản phẩm, kinh phí để giúp VNSV và BTC làm tốt công tác chuẩn bị đóng góp to lớn vào thành công của cuộc thi.
    Trong quá trình diễn ra cuộc thi BTC nhận thấy không thể tránh được những thiếu xót, rất mong toàn thể ACE hội viên, các nhà tài trợ cùng các bạn có mặt trên sân hết sức thông cảm và chia sẻ. Hẹn gặp lại các bạn tại cuộc thi tiếp theo, cuộc thi Dog Show toàn quốc theo kế hoạch hoạt động của VNSV năm 2019.
    Xin trân trọng cảm ơn!
    T/M Ban điều hành VNSV
    ( Tổng thư ký )
    Bùi Hoàng Nam
    Lần sửa cuối bởi buihoangnam_hy, ngày 16-10-18 lúc 10:01 PM.
    Họ và tên : Bùi Hoàng Nam
    Địa chỉ : Xã Thành Công - Huyện Khoái Châu - Tỉnh Hưng Yên
    Số điện thoại : 0982240175
    Mail : namanh75@yahoo.com

2. 4 thành viên cám ơn buihoangnam_hy cho bài viết này: