>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Lời cảm ơn.

Thanks
    293

Lời cảm ơn.

Kính gửi: Ban điều hành VNSV Việt Nam.
    Đại diện cho hơn 30 thành viên SV Hải Phòng và hàng triệu nhân dân quê hương tôi đã đang và rất tự hào cũng như vẫn còn lâng lâng trong niềm vui lần đầu được tin tưởng giao nhiệm vụ quảng bá và truyền cảm hứng đam mê GSD thông qua sự kiện Vietnam GSD Sieger Show 2017 trên quê hương mình.
    Với cương vị là người con của nhân dân Đất Cảng và trên hết là người đứng đầu cộng đồng anh em yêu quý nuôi giống GSD tại Hải Phòng (Chủ nhiệm SV Hải Phòng) trực thuộc Hiệp Hội VNSV Việt Nam. Tôi xin được bày tỏ lòng biết ơn và cảm ơn VNSV đã quyết định đưa Vietnam GSD Sieger Show 2017 về tổ chức ở Hải Phòng.
    Tôi hy vọng thông qua sự kiện này, SV Hải Phòng nói riêng và cộng đồng đam mê và yêu quý GSD của Việt Nam sẽ ngày càng lớn manh và sánh vai với các cường quốc 05 châu, 04 bể.
    Tôi xin chúc VNSV Việt Nam ngày càng lớn mạnh và đoàn kết phát triển hơn nữa, chúc cho chất lượng GSD của Việt Nam có thể bước ra sân chơi của Thế Giới trong tương lai ko xa.
    Tôi xin trân thành gửi lời cảm ơn tới toàn thể Ban ĐH VNSV Viêt Nam. Năm cũ sắp qua đi và năm mới sắp lại về trên quê hương của những người con Đất Việt. Cho tôi gửi lời chúc mừng năm mới tới tất cả mọi người. Happy New Year.
    Chủ nhiệm SV Hải Phòng
    Nguyễn Sỹ Cường.

2. 3 thành viên cám ơn nguyencuonghp cho bài viết này: