>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Chào mừng anh chinh alaska đến với diễn đàn

Thanks
    4,144

Chào mừng anh chinh alaska đến với diễn đàn

Thân chào anh Chính-Alaska!
    Thay mặt anh chị em yêu thích và nuôi chó chăn cừu Đức. Xin nồng nhiệt chào đón anh đã ra nhập sân chơi. Đã tạo nick trên diễn đàn và đã đăng ký tham dự kỳ DogShow lần thứ III tại Thái Bình vào ngày 20/01/2013 cho cún yêu của mình. Hy vọng rằng với sự tham gia, đóng góp của anh vào phong trào nói chung sẽ là nguồn động viên, cổ vũ cho tập thể ACE chơi và nuôi GSD trên cả nước.
    Hẹn gặp anh trong ngày Hội của những người tâm huyết GSD 20/01/2013 anh nhé!
    Trân trọng.
    Đỗ Văn Ảnh
    Lần sửa cuối bởi dovananhhy, ngày 10-01-13 lúc 12:17 PM.

Thanks
    74

Re: Chào mừng anh chinh alaska đến với diễn đàn

Trích dẫn Gửi bởi dovananhhy Xem bài viết
    Thay mặt anh chị em yêu thích và nuôi chó chăn cừu Đức. Xin nồng nhiệt chào đón anh đã ra nhập sân chơi. Đã tạo nick trên diễn đàn và đã đăng ký tham dự kỳ DogShow lần thứ III tại Thái Bình vào ngày 20/01/2013 cho cún yêu của mình. Hy vọng rằng với sự tham gia, đóng góp của anh vào phong trào nói chung sẽ là nguồn động viên, cổ vũ cho tập thể ACE chơi và nuôi GSD trên cả nước.
    Trân trọng.
    Đỗ Văn Ảnh
    Cùng các anh chị em thân mến !
    Trước khi vào SG, anh Thắng đã gọi điện hỏi thăm tôi và cho biết sẽ đến thăm nhà vào hôm sau. Tôi thật sự cảm động vì nghĩa cử ấy nên có lòng chờ trông người bạn củ đến từ ngàn dặm xa xăm ấy …
    Buổi sang cuối tuần của ngày đầu năm Dương lịch nhằm ngày Thứ Bảy, tôi thật sự ngỡ ngàng và xúc động biết bao khi đón tiếp anh Thắng cùng các anh em Bùi Hoàng Nam - Hưng Yên, Khiếu Bằng Đoàn – Thái Bình, Nguyễn Văn Bảo, Hanoi. Phía chiến hữu Saigon có Phong bienphongdog và đặc biệt có cả anh Lê Văn Chung, 1 đối tác kinh doanh thâm niên với tôi gần chục năm nay không ngờ bây giờ cũng là fan gsd và đang là thành viên trong BCH Hội.
    Ngôn ngữ không diễn tả trọn vẹn niềm cảm xúc vô biên của tôi khi biết các anh em trên mọi miền đất nước đã vì niềm đam mê dòng chó gsd và vì phong trào chung mà đã cống hiến biết bao công sức tiền của để giữ vững phong trào không mai một, tái gầy dựng 1 sân chơi mới, tiếp tục duy trì hoạt động của Hội ngày càng thăng hoa, giúp các fan gsd ngày càng gần gũi hơn, gắn bó hơn, thân thiết hơn.
    Quả là vô cùng thiếu sót nếu tôi không nhắc đến các anh Lê Xuân Chinh – Thái Bình, Lê Văn Vinh – Hải Dương, Bác Tần và Trần Khoa Hoàn – Hải Dương, Đổ Văn Ảnh – Hưng Yên, Bùi Đức Phôi – Thái Bình, cùng rất nhiều rất nhiều những gương mặt thân thương mà tôi thật tình không nhớ tên .
    Tôi vẫn luôn tâm đắc câu ngạn ngữ của người dân tộc Nùng : “ Đường lâu ngày không đi cỏ dại mọc . Anh em lâu ngày không qua lại hóa người dưng “.
    Tôi rất lấy làm trân trọng về những việc các anh em đã cống hiến, đã mình vì mọi người, đã không muốn cỏ dại mọc trên lối về nhà anh em và không fan gsd nào là người dưng cả.
    Xin được tay bắt mặt mừng cùng anh em tại Dogshow 2013 Thái Bình.

Thanks
    74

Trân trọng.
    Đỗ Văn Ảnh
    Cùng các anh chị em thân mến !
    Trước khi vào SG, anh Thắng đã gọi điện hỏi thăm tôi và cho biết sẽ đến thăm nhà vào hôm sau. Tôi thật sự cảm động vì nghĩa cử ấy nên có lòng chờ trông người bạn củ đến từ ngàn dặm xa xăm ấy …
    Buổi sang cuối tuần của ngày đầu năm Dương lịch nhằm ngày Thứ Bảy, tôi thật sự ngỡ ngàng và xúc động biết bao khi đón tiếp anh Thắng cùng các anh em Bùi Hoàn Nam - Hưng Yên, Khiếu văn Đoàn – Thái Bình, Nguyễn Văn Đảo, Hanoi. Phía chiến hữu Saigon có Phong bienphongdog và đặc biệt có cả anh Lê Văn Chung, 1 đối tác kinh doanh thâm niên với tôi gần chục năm nay không ngờ bây giờ cũng là fan gsd và đang là thành viên trong BCH Hội.
    Ngôn ngữ không diễn tả trọn vẹn niềm cảm xúc vô biên của tôi khi biết các anh em trên mọi miền đất nước đã vì niềm đam mê dòng chó gsd và vì phong trào chung mà đã cống hiến biết bao công sức tiền của để giữ vững phong trào không mai một, tái gầy dựng 1 sân chơi mới, tiếp tục duy trì hoạt động của Hội ngày càng thăng hoa, giúp các fan gsd ngày càng gần gũi hơn, gắn bó hơn, thân thiết hơn.
    Quả là vô cùng thiếu sót nếu tôi không nhắc đến các anh Lê Xuân Chinh – Thái Bình, Lê Văn Vinh – Hải Dương, Bác Tần và Trần Khoa Hoàn – Hải Dương, Đổ Văn Ảnh – Hưng Yên, Bùi Đức Phôi – Thái Bình, cùng rất nhiều rất nhiều những gương mặt thân thương mà tôi thật tình không nhớ tên .
    Tôi vẫn luôn tâm đắc câu ngạn ngữ của người dân tộc Nùng : “ Đường lâu ngày không đi cỏ dại mọc . Anh em lâu ngày không qua lại hóa người dưng “.
    Tôi rất lấy làm trân trọng về những việc các anh em đã cống hiến, đã mình vì mọi người, đã không muốn cỏ dại mọc trên lối về nhà anh em và không fan gsd nào là người dưng cả.
    Xin được tay bắt mặt mừng cùng anh em tại Dogshow 2013 Thái Bình.

Thanks
    1,545

Thân chào anh Chinh - Alaska!
    Thấm thoát đã gần 1 tuần trở ra Bắc nhưng hình ảnh của tình cảm AE Miền Nam vẫn còn in đậm trong tâm trí của AE chúng em. Sau 1 chặng đường dài nghỉ đêm tại Bà Điểm. Anh em chúng em được anh đón tiếp tại tư gia như những người thân xa ngày gặp lại. Ngồi bên ấm trà Bắc ( Nét khác biệt của anh trên đất SG ). Anh em mình đã đắm đuối tâm sự về cuộc chơi, cách chơi sao cho chính đạo và chuyên nghiệp. Được trực tiếp nghe những tâm sự hết sức tâm huyết của anh cũng như những hành động mà anh đã làm khiến anh em chúng em hết sức cảm phục. Thầm cảm ơn anh về những lời tâm tư hết sức quý báu và tình cảm rất chân thành! Nó đã làm động lực, niềm tin để tập thể anh em phấn đấu trong mọi hoạt động mang lại phong trào chung, mong muốn có 1 sân chơi thật sự : " Đoàn kết - Bền vững - Lan tỏa " đáp ứng được mong muốn của tập thể hội viên trên mọi miền tổ quốc. Xin nồng nhiệt chào mừng anh tham gia diễn đàn và sân chơi.
    Trân trọng.
    Bùi Hoàng Nam ( Mobille : 0946 622 442 )

Thanks
    799

Thưa anh Chính
    Đường lâu ngày không đi cỏ dại mọc . Anh em lâu ngày không qua lại hóa người dưng “.
    Vâng.Thưa Anh có những con đường biết có khó khăn nhưng anh em mình vẫn bước.Bước cho tới ngày vinh quang trong đó là nghĩa tình,là sự tin tưởng,là sự hy sinh thầm lặng của các fan gsd cùng gây dựng sân chơi với ý chí và nghị lực của tập thể.ĐOÀN KẾT - PHÁT TRIỂN - HỘI NHẬP.
    Xin được gửi tới Anh và Gia đình lời chúc tốt đẹp nhất đầu xuân Quý Tỵ.
    Xin được chào đón Anh tại buổi thi trình diễn chó Dogshow lần thứ 3 tại Thành Phố Thái Bình.
    Trân trọng.

Thanks
    74

Trân trọng.
    Đỗ Văn Ảnh
    Bài viết của em làm anh thật cảm động. Rất tiếc không còn nhiều thời gian để chia sẻ chút riêng tư với em vì phải tập dượt Ashley mỗi ngày để ra mắt ace vào ngày hội lớn. Ngoài ấy chơi "dữ" quá ! Khiếp !!!