>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 33 của 33

Chủ đề: Lễ ra mắt của CLB SV Đồng Nai 6/1/2013 - Thư cảm ơn !!!

Thanks
    1,446

Re: Lễ ra mắt của CLB SV Đồng Nai 6/1/2013 - Thư cảm ơn !!!

cảm ơn các ace những người tiên phong đi trước khai lối mở đường cho phong trào luôi gsd ở việt nam, cảm ơn anh DUY DN , anh dong anh cùng ban chủ nhiệm lâm thời của SV ĐồNG NAI sau ngày 06-01-2013 em và rất nhiều ace khác đã biết đến một sân chơi của HỘI NHỮNG NGƯỜi LUÔI CHÓ CHĂN CỪU ĐỨC TẠI VIỆT NAM , để những người đi sau như em ko còn bị đập đầu vào đá để đổi lấy 1 gsd như trước , chính cái hội này đã cho em rất nhiều kinh nghiệm về gsd và cái tết này cho em biết thêm rất nhiều bạn ,mở rộng thêm tầm nhìn rất nhiều về gsd đẳng cấp .và ngắm các hậu duệ asvan, clo, gigolo của trai do anh , pedro của quy dat, sandot của long da lat , gary của trangia , quattro VA4 đều có hậu duệ ở sv dồng nai thật là sướng con mắt được ngắn những hậu duệ của GIGOLO chúc cho phong trào của hội càng phát triển
    NGUYỄN TRỌNG TOÀN 0948868098
    long bình -biên hòa- đồng nai
    KẾT NỐI - ĐAM MÊ

2. 7 thành viên cám ơn toanbienhoa cho bài viết này:

Thanks
    6,712

Trích dẫn Gửi bởi toanbienhoa Xem bài viết
    cảm ơn các ace những người tiên phong đi trước khai lối mở đường cho phong trào luôi gsd ở việt nam, cảm ơn anh DUY DN , anh dong anh cùng ban chủ nhiệm lâm thời của SV ĐồNG NAI sau ngày 06-01-2013 em và rất nhiều ace khác đã biết đến một sân chơi của HỘI NHỮNG NGƯỜi LUÔI CHÓ CHĂN CỪU ĐỨC TẠI VIỆT NAM , để những người đi sau như em ko còn bị đập đầu vào đá để đổi lấy 1 gsd như trước , chính cái hội này đã cho em rất nhiều kinh nghiệm về gsd và cái tết này cho em biết thêm rất nhiều bạn ,mở rộng thêm tầm nhìn rất nhiều về gsd đẳng cấp .và ngắm các hậu duệ asvan, clo, gigolo của trai do anh , pedro của quy dat, sandot của long da lat , gary của trangia , quattro VA4 đều có hậu duệ ở sv dồng nai thật là sướng con mắt được ngắn những hậu duệ của GIGOLO chúc cho phong trào của hội càng phát triển
    Thực sự mà nói:Khi đọc những dòng tâm sự của Toàn tôi "sướng"!Đam mê ai chẳng có?Nhưng cái chính là đam mê cái gì? Đam mê thế nào ?Ai cho ta đam mê?Trình bày thì mỗi người một kiểu nhưng tôi "sướng" là theo!Những điều Toàn nói toàn "trúng" ý của tôi !!!!!!!!!!!!!!!
    Thôi thì Năm mới :
    Ta cứ chúc nhau cái sự "giàu"!
    Ta lại mừng nhau cái sự "sang",
    Đàng hoàng!giàu, khó?Ai cần biết!
    "Rồng""Rắn "qua rồi,Ai biết Ai!????????????????????????????
    ..........."Sự thể như thế nào ?Mời các bạn xem hồi sau sẽ rõ"!
    Năm châu bốn biển là nhà,
    Những người nuôi GSD đều là anh em!
    Nguyễn Văn Đưng Dĩnh Trì-TP Bắc Giang-Tỉnh Bắc Giang
    ĐT:0977502196.

4. 6 thành viên cám ơn dunghao7278 cho bài viết này:

Thanks
    3,113

Sướng như anh em mình ngồi nút lá chuối vỉa hè ở TP Thái Bình giưã đêm khuya phải k bác dunghao

6. 3 thành viên cám ơn DUY-DN cho bài viết này:

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234