>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Hình ảnh khoá đào tạo huấn luyện GSD học trình 2 tại SV Thái Nguyên (09-12/04/2015)

Thanks
    418

Re: Hình ảnh khoá đào tạo huấn luyện GSD học trình 2 tại SV Thái Nguyên (09-12/04/2015)

Xin chào SV Thái nguyên và ACE!

Những ngày vừa qua được theo dõi những hình ảnh, thông tin chia sẽ của các bạn trên các kênh thông tin: diễn đàn, facebok.v.v... tôi như cảm nhận được tinh thần, nhiệt huyết...tình cảm của tất cả mọi người , những người bạn mang trong mình niềm đam mê không giới hạn...
    May mắn của tôi là đã chứng kiến và trãi nghiệm những giây phút thăng trầm... của phong trào GSD VN . Hôm nay nhìn thấy được những thành tựu của các bạn, tôi thật vô cùng xúc động, và càng vui mừng hơn nửa khi các bạn đã khẳng định được mình, chính là những nền tản trẻ,mạnh, thế hệ tiếp nối...
    Có thể đây chỉ là cảm nhận của riêng cá nhân tôi, nhưng tôi luôn trân trọng những cố gắng của tất cả mọi người,cho dù rằng đây chỉ là một cuộc chơi... tôi luôn hy vọng các bạn sẽ giử mãi ngọn lửa đam mê.

Lần sửa cuối bởi CARIGUST, ngày 15-04-15 lúc 04:47 AM.

Đang ở
    Thanh Hoá
    Thanks
    3,051

Re: Hình ảnh khoá đào tạo huấn luyện GSD học trình 2 tại SV Thái Nguyên (09-12/04/2015)

Các học viên tham gia khóa học học trình 1 chụp hình lưu niệm cùng Giảng viên và 2 thành viên đại diện BĐH
    Name:  11069359_979833885368732_134303797511958343_n.jpg
Views: 0
Size:  69.5 KBName:  11108830_979833955368725_5792698738964148765_n.jpg
Views: 0
Size:  70.8 KB
    "Điều quan trọng không phải là vị trí đứng mà là hướng đi"
    Sky, Yahoo: Long_xuthanh
    https://www.facebook.com/Longxuthanh
    Email: nvlong.taxtho@gmail.com
    Điện thoại: 0963.768.279 or 0987.635.735

3. 6 thành viên cám ơn Long Xứ Thanh cho bài viết này:

Thanks
    20

Về tới nhà là lao đầu vào giải quyết công việc bị tồn đọng . Giờ mới có thời gian lên ngó nghiêng và thẽ thọt chút !

Xin chân thành cám ơn toàn thể BLĐ VNSV , Lê Khuyến và anh Phong đã cho anh em chúng tôi cơ hội học hỏi , bổ xung những kiến thức thật quý giá !

Mặc dù thời tiết ko ủng hộ cho việc học và tập luyện , nhưng í trí của toàn thể anh em đều được câu nói "Mưa to là mưa nhỏ , mưa nhỏ là ko mưa" của Lê Khuyến khích lệ qua sự quyết tâm đội mưa giảng bài của thầy giáo Phong đã làm cho tất thảy học viên KHÔNG THỂ KHÔNG XUỐNG SÂN . Ban ngày hăng say tập luyện , tối đến anh em quây quần trao đổi kinh nghiệm và tâm sự bên ly rượu nồng ấm áp . Tình cảm thân thiết giữa các học viên và thầy giáo lại càng lên cao , tinh thần làm việc có tổ chức theo nhóm cũng từ đây đi lên . Thật nhiều những kỉ niệm và kinh nghiệm hay !

Hy vọng mỗi anh em học viên hãy cố gắng ôn luyện thật nhuần nhuyễn những thứ chúng ta đã được truyền đạt một cách rất tâm huyết . Đừng để thầy giáo phải ném giáo án và ngửa mặt lên trời chửi thề nữa nhé ! (ông nào liên đới vụ này thì tự biết nhá ) và ........ hãy ....... dùng những kiến thức đó góp phần xây dựng clb địa phương mình thật vững mạnh nhé !

Nam Hòa Thượng

5. 7 thành viên cám ơn Nam Hòa Thượng cho bài viết này:

Đang ở
    Thái Bình
    Thanks
    78

Xin gửi tới ACE trên mọi miền tổ Quốc . Chung tay góp sức xây dựng VNSV ngày một lớn mạnhThúy Khanh & Hồ Quang Hiếu - Nối Vòng Tay Lớn
    NGUYỄN ĐỨC THAO 0976918617
    Trên bước đường thành công không có dấu chân của những kẻ lười biếng

7. Thành viên đã cám ơn Nguyễn Đức Thao cho bài viết này:

Đang ở
    Thái Bình
    Thanks
    78

Thời gian đã trôi đi nhưng đâu đó bên tai tôi vẫn văng vẳng tiếng cười đùa của anh em hội viên khóa đào tạo - huấn luyện GSD học trình 2 tại Thái Nguyên (09-12 / 04-2015)
    Đôi lời tâm tư về khóa học xin gửi tới anh em .
    Chia tay anh em phải quay mặt đi trả dám bắt tay ôm hôn thằng ma nào cả , chỉ sợ rơi lệ . . .
    Anh em trên mọi miền tổ Quốc thân mến , hỡi những học viên , đồng đội , đồng chí . Trong lớp học cũng như ngoài sân cỏ có mấy khi anh em nhìn thấy chú em Lê Khuyến cười không , vậy mà những học viên như anh em chúng ta lại làm được điều đó , lòng nhiệt tình , nhiệt huyết và sự nghiêm khắc của Lê Khuyến đã giúp cho tôi cũng như anh em cùng khóa có một lớp học , lớp đào tạo HLV nghiêm túc và lịch sự . ( Mưa to là mưa nhỏ , mưa nhỏ là không mưa ) câu nói của Lê Khuyến trong buổi tập BH , Quân xanh . . . khóa tập huấn đã xong , các học viên đã ra về với những trang kiến thức , kĩ năng , kĩ thuật , tình đồng đội , phối hợp nhóm . . . mỗi người một nơi mỗi anh em một tỉnh thành Hà Nội , Thái Bình , Thái Nguyên , Hưng Yên , Lạng Sơn , Cao Bằng , Hải Dương , Thanh Hóa với những trang kiến thức có được anh em sẽ ra về địa phương CLB tỉnh thành mình giao lưu trao đổi để có một sân chơi lành mạnh đoàn kết , chuyên nghiệp , phát triển , thành công . Hướng tới những sự kiện trọn ra những con giống tốt . Câu nói trên của Giảng viên Nguyễn Quốc Phong vẫn đâu đây văng vẳng bên tai tôi ,chút thời gian ngắn ngủi nhưng đó là những kỷ niệm đẹp để anh em học viên chúng tôi nhớ . Hành trang , hành lý bước vào lòng người đam mê . .
    Nguyễn Đức Thao tôi xin trân thành gửi lời cảm ơn tới anh Bùi Hoàng Nam , Long Xứ Thanh , Lê Khuyến , Giảng viên Nguyễn Quốc Phong , cũng như BTC , BĐH , BCH , VNSV , anh em CLB Thái Bình , anh em Thái Nguyên , anh em CLB các tỉnh thành và một số anh em xin lỗi vì không nhớ hết tên . Xin trân thành cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi Nguyễn Đức Thao, ngày 24-04-15 lúc 07:19 PM.
    NGUYỄN ĐỨC THAO 0976918617
    Trên bước đường thành công không có dấu chân của những kẻ lười biếng

9. 6 thành viên cám ơn Nguyễn Đức Thao cho bài viết này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12