>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tình người và gsd quá cố

Thanks
    5,469

Tình người và gsd quá cố

Làm những người nhân giống ra cún con thì mong cún gặp được chủ tốt và đam mê .Đây là một người khách hàng mua cún con mình bán cho. Hôm nay đọc được những dòng chữ này mình chia sẻ với mọi người
    #*#
    Gởi con trai! 2 tiếng "con trai" mãi mãi từ đây ba ko gọi đc nữa, và con cũng ko còn nghe nữa....
    Lại một đêm nữa ba ko sao ngủ đc, Con trai ơi?
    Lúc con còn nhỏ đã bao đêm ba ko ngủ đc khi con bị bệnh (vốn dĩ con rất khó nuôi), ba ko ngủ, ba thức, thức để chắc chắn rằng con trai ba ko sao cả ba nói vs con rằng "con trai ngủ đi, có ba bên cạnh con rồi" ba mệt nhưng vui lắm con àh! giây phút đó ba vui vì ba biết đc từ đây ba đã có con để ba dành tình yêu thương. hôm nay ba cũng ko ngủ đc vì con nhưng niềm vui ko còn nữa mà thay vào đó là nước mắt..
    6 Tháng qua, 6 tháng mà ba đã nhìn con lớn lên từng ngày, ba dạy con những gì ba biết, ba yêu thương con tất cả những gì ba có, vui mùng mỗi khi thay vòng cổ mới cho con vì vòng cũ đã chật, hạnh phúc khi con trai ba khỏe mạnh vui đùa, và tất cả những mệt mỏi, những phiền muộn của xã hội đều tan biến theo cái quẫy đuôi mừng rỡ của con mỗi khi ba về nhà.! Giờ đây con đã đi xa rồi, ngày con đi ba không đc nhìn mặt con lần cuối, ba về trễ ba ẵm con chạy đi tìm bác sĩ, tự dối lòng ba rằng con chưa chết, ôm con vào lòng trước khi bỏ con, ba đau khổ đến mức ko biết gì nữa cả cứ cho rằng con vẫn nằm trong lòng ba để ba ôm con ngủ như mỗi đêm, rồi cơ thể con cứng dần ng ta nói với ba bỏ con ra........Tại vì ba ngu ko biết cách nuôi dưỡng con, hay vì ba quá lo lắng cho con nhưng ko đúng cách, hay tại vì số phận ko cho con đc ở bên ba, ba là ng ko mê tín, nhưng ngay con mất ba đã cầu nguyện 1 điều nếu còn có kiếp sau con hãy đầu thai vào nhà ba nhé.! để 1 lần nữa ba đc yêu thương con....chai sữa tắm, vòng cỗ, đai lưng, đồ chơi, nhìn những thứ đó của con ba nhớ con nhiều lắm!
    Người ta nói con là Chó,đúng con là Chó nhưng con có những điều mà con người như ba mãi mãi ko có đc,
    Hãy yên nghĩ con trai nhé.... ba sẽ mãi mãi ko bao h quên kĩ niệm những ngày tháng con bên ba....1 lần nữa cho ba đc nói "Con trai ơi, ba rất nhớ con...........
    hình ảnh của bạn ấy
    Name:  Screenshot_2015-03-27-23-14-12.jpg
Views: 0
Size:  45.4 KB
    lick facacebook là Đểu Tony
    Name:  image.jpg
Views: 0
Size:  95.4 KB
    Lần sửa cuối bởi donganh, ngày 27-03-15 lúc 11:48 PM.
    MAILdonganhbh@yahoo.com.vn
    Trại Chó Béc Giê Giống Đông Anh Tỉnh Đồng Nai ;0977 022 572 - 0928280007- 0995 030 977
    H32a/77 Đuòng Đồng Khởi _TỔ23 _KP 3 _PHƯỜNG TAM HÒA_ TP BIÊN HÒA _TỈNH ĐỒNG NAI
    ( GẦN ĐÀI TRUYÊN HÌNH ĐỒNG NAI )
    XEM THÔNG TIN TRẠI ĐÔNG ANH TẠI ĐÂY

https://www.facebook.com/traicho.donganh/

http://danhbaonline.vn/1/4272/Trai-C...-Dong-Nai.aspx
    FORGETMENO'T

2. 7 thành viên cám ơn donganh cho bài viết này:

Thanks
    1

Re: Tình người và gsd quá cố

Thật xúc động, mình yêu lũ cún

4. Thành viên đã cám ơn gamehd3089 cho bài viết này: