>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 11 của 11

Chủ đề: Quyết định tổ chức Show địa phương SV Sài Gòn lần 2 -2014!

Đang ở
    Thanh Hoá
    Thanks
    3,051

Re: Quyết định tổ chức Show địa phương SV Sài Gòn lần 2 -2014!

Cám ơn Long đã hồi âm ,
    Thân mến
    [/QUOTE]
    Chào anh Thi và mọi người!
    Có lẽ sự việc đã đi quá xa so với câu hỏi ban đầu mà anh Thi đã đặt ra, có đôi khi chỉ là những câu bông đùa của nhứng người quen biết nhau mà dẫn đến mọi người hiểu sai về ý muốn nói của đối phương. Em nghĩ mọi sự tranh luận ta nên dừng tại đây để tránh thêm sự hiểu lầm.
    Còn về vấn đề anh Thi có đặt cầu hỏi em xin mạn phép được trả lời:
    1. Địa điểm Tổ chức: Chỉ để ngỏ là tổ chức tại Sài Gòn bởi lẻ VNSV muốn để đơn vị đăng cai tổ chức có thể tự quảng b
    ácho chính cuộc thi mà mình đăng cai. Cũng như lần trước SV Sài Gòn cũng đã làm được việc đó. Đây là điều mong muốn của BCH VNSV, muốn các SV địa phương tự quảng bá, tự khẳng định mình trong mọi phong trào hoạt động của CLB.
    2. Về trọng tài: Anh cũng biết hiện VNSV chỉ có số lượng rất ít trọng tài được đào tạo bởi những chuyên gia nước ngoài, và càng ít hơn nữa là những người đã được SV, VKA công nhận là trọng tài chấm thi dòng chó GSD. Do mỗi người ngoài niềm đam mê đều có công việc riêng ngoài xã hội. Trong một sớm một chiều ACe chưa thể sắp xếp và chắc chắn rằng có thể tham gia thực hiện nhiệm vụ của VNSV đề cử. Do vậy BCH muốn để ngỏ nhằm không mắc phải việc quyết định đề cử "ông này" hôm sau lại phải thay "ông khác". Trọng tài VNSV là những người đã được đào tạo về cơ bản là có trình độ, năng lực như nhau. Nên em nghỉ để trọng tài VNSV cũng không có gì đáng bàn cải nhiều.
    Rất mong rằng sau những dòng tâm sự này Anh Thi và mọi người sẽ hiểu và thông cảm cho những cái khó của Ban Chấp Hành VNSV. Bởi đây là một phong trào của những niềm đam mê cùng hội tụ. Cho nên mọi vấn đề ở đây đều phải trên tinh thần tự nguyện và đoàn kết phát triển.
    Là người được BĐH tin tưởng giao trách nhiệm soạn thảo văn bản, em cũng xin nhận khuyết điểm khi mà mọi việc của vấn đề không đi đến ngọn nguồn, không giải quyết triệt để những khúc mắc, nghi ngờ của mọi người khi đọc văn bản.
    Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người!
    "Điều quan trọng không phải là vị trí đứng mà là hướng đi"
    Sky, Yahoo: Long_xuthanh
    https://www.facebook.com/Longxuthanh
    Email: nvlong.taxtho@gmail.com
    Điện thoại: 0963.768.279 or 0987.635.735

2. 7 thành viên cám ơn Long Xứ Thanh cho bài viết này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12