>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Xin được hỏi

Thanks
    418

Xin được hỏi

Chào BQT diễn đàn ! không hiểu sao Tôi không xem được ảnh của một số bài viết ? ví dụ như bài : GSD nhà hoanghieu tb , Gabi von der piste Trophe . v.v . . . BQT vui lòng xem giúp , có phải là máy tính của Tôi có vấn đề hay không ? hay là vì một lý do nào đó ? xin cảm ơn .
    Lần sửa cuối bởi CARIGUST, ngày 24-12-12 lúc 07:34 PM.

Thanks
    558
    Trích dẫn Gửi bởi CARIGUST Xem bài viết
    Chào BQT diễn đàn ! không hiểu sao Tôi không xem được ảnh của một số bài viết ? ví dụ như bài : GSD nhà hoanghieu tb , Gabi von der piste Trophe . v.v . . . BQT vui lòng xem giúp , có phải là máy tính của Tôi có vấn đề hay không ? hay là vì một lý do nào đó ? xin cảm ơn .
    Xin chào!! Có thể lý do bạn không xem được ảnh của topic là trong phần Thiết lập nhanh cho tài khoản của bạn, bạn đã không click vào chế độ Hiển thị ảnh của phần Tùy chọn cho hiển thị chủ đề. Bạn thử chỉnh sửa lai xem sao.
    Tôi xin mạn phép toàn thể ACE.
    Hoàng Hiếu - Vũ Thư - Thái Bình
    ĐT: 01685550928
    Email: Hoanghieutb.70@gmail.com

Thanks
    1,446
    Trích dẫn Gửi bởi CARIGUST Xem bài viết
    Ảnh này chị có xem được không ? nếu xem được thì tại cái anh upanh.com đó

Thanks
    418
    Chào chú cuongtb !
    Cảm ơn chú đã nhiệt tình , chi mở đường link chú vừa đưa ở bài này thì xem được , nhưng vào mấy đường link bài của bạn hoanghieutb vẫn không xem được .
    Chị vẫn thường dung chương trình FREE PHOTO CONVERRTER đễ upp ảnh lên diễn đàn , cũng rất đơn giản sau khi đưa hình từ máy ảnh vào đấy sau đó chọn kích thước , rồi lưu lại trong data của mình , vậy là có thể đưa lên diễn đàn . ACE nghiên cứu chương trình này xem có thuận tiện hơn không nhé .