>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37

Chủ đề: Quicki vom Drei Birkenzwinger nhập quốc tịch Việt Nam

Thanks
    786

Re: Chương trình bổ xung con giống

Thích thì cứ nhích như thế mới máu chứ..ka..ka..Xin chúc mừng chú Khiên và anh em Hải Dương.
    Thân.
    Phát BD.

Thanks
    722

Re: Quicki vom Drei Birkenzwinger nhập quốc tịch Việt Nam

Trước hết xin cảm ơn! các anh chị em đã quan tâm và động viên và nhất là các bài viết của các anh đã chúc mừng, gọi điện chúc mừng tới tôi và từ khi đón em nó từ sân bay về ,thì tôi cũng cảm thấy mình thật là may mắn khi được sở hữu Quicki.

Và sau đây xin gửi tới các anh chị em giấy chứng nhận phối giống ,và chứng nhận được làm giống chọn đời. của Quicki

giấy chứng phối của QUICKI và (VA-BSZS MENTOS

Name:  P3280664.jpg
Views: 0
Size:  56.4 KB

giấy chứng nhận được làm chó giống chọn đời của Quicki

Name:  P3290675.jpg
Size:  44.4 KB

Name:  P3290677.jpg
Size:  62.6 KB

trân trọng cảm ơn !tất cả mọi người đã quan tâm
    Lần sửa cuối bởi trieuvankhien123, ngày 31-03-14 lúc 04:12 PM.

3. 8 thành viên cám ơn trieuvankhien123 cho bài viết này:

Thanks
    418

Lời đầu tiên, xin gởi lời chúc mừng đến chú Khiên và ace hội viên SVHải Dương Có thể nói Mentos vom Osterbergeland là một nguồn gien mới cho phong trào GSD Việt nạm. Hy vọng với những thành quả của Mentos sẽ giúp chúng ta có được những GSD như mong muốn Chúc Quicki sớm thích nghi với quê hương VN.

5. 8 thành viên cám ơn CARIGUST cho bài viết này:

Thanks
    961

chị Loan ơi sự kết hợp giữa Quicki và Mentos đã được kiểm chứng qua mấy đàn rồi,về chất lượng và gen giống em nghĩ chắc chắn là quá tốt ,chỉ còn phụ thuộc và người nuôi sau này thôi .

còn như chú Dương nói hiểu ý anh theo như phân tích của chú thì đúng là như vậy ,nếu mà trong tương lai như nhiều đánh giá và thành tích hiện tại mà Yuri đạt được thì lằm trong nhóm VA BSZS là điều không khó ,thì tới lúc đó đều chưa từng có là Quicki sẽ là mẹ của VA điều này sẽ khó lặp lại ,kể cả với những thành tích hiện tại mà con của Quicki đạt được thì với một con cái giống như vậy thì với những nước như VN thì được sở hữu thì đúng là điều may mắn,và trại chó ở ĐỨC rất có niềm tin thì họ mới để cho những con cái chủ lực như vậy,vì xưa nay muốn nhập một con đực tốt chỉ cần bỏ tiền ra thì có thể sở hữu ,nhưng với những con cái giống có chất lượng tốt và điều đặc biệt là lại cho con tốt thì các trại đang sở hữu rất hiếm khi họ bán.chúc anh KHIÊN thành công ,chúc cho em nó mẹ tròn con vuông ,để anh em Hải Dương có cơ hội cải thiện nâng cấp nguồn gen cho chó giống của CLB chúng ta .

bổ sung hình của VA BSZS Mentos cho các bác ngắm ,đầu thật ấn tượng ,và dáng

Name:  DSCF888.jpg
Size:  46.2 KB

Name:  stand[1].jpg
Size:  86.7 KB
    Lần sửa cuối bởi SVHaiduong, ngày 03-04-14 lúc 04:44 PM.

Thanks
    1,267

anh Khiên ơi, em đoán đúng em nó phối với MENTOS, có quà cho em ko hả anh hehehee

chúc anh sẻ sở hữu mẹ của VA đầu tiên tại VIỆT NAM

Thanks
    722

chào quý đạt.phải nói là quý đạt nhanh thật anh mới bot bài lên chưa được 30p thì đã bị quý đạt đoán chúng rồi..bái phục...bái phục...anh vui vậy thôi chứ kiến thức của chú rất rộng,khó có thể dấu chú được.chú cho anh hỏi.theo đánh giá riêng chú thì tiền đồ của yuri thế nào.liệu tương lai có thể vào nhóm VA(BSZS) được không?.

9. 6 thành viên cám ơn trieuvankhien123 cho bài viết này:

Thanks
    1,267

Trích dẫn Gửi bởi trieuvankhien123 Xem bài viết
    chào quý đạt.phải nói là quý đạt nhanh thật anh mới bot bài lên chưa được 30p thì đã bị quý đạt đoán chúng rồi..bái phục...bái phục...anh vui vậy thôi chứ kiến thức của chú rất rộng,khó có thể dấu chú được.chú cho anh hỏi.theo đánh giá riêng chú thì tiền đồ của yuri thế nào.liệu tương lai có thể vào nhóm VA(BSZS) được không?.
    Cái này khó ah nha,nếu tính trên lý thuyết thì YURI hoàn toàn có thể VA,vì trước khi REMO 2 lần VA1 thì REMO là SG21, năm sau nhảy lên VA7 rồi lên VA2 và 2 lần VA1.nhưng không biết là YURI có thích cắn hay không, lúc thi năm 2014 tới này cắn có nhả hay không ,nếu không nhả thì bó tay, nhưng chắc chắn 1 điều là em nó sẻ là VA VIỆT NAM cho dù lúc thi protection cắn có nhả hay không hehehehe

11. 6 thành viên cám ơn QUYDAT cho bài viết này:

Thanks
    418

Chú Khiên ơi! tính theo bài bản khoa học thì thế này: Yuri còn rất trẻ hay lắm thì năm nay cũng ở hạng V mà thôi. Vào nhóm VA cần phải có những đàn hậu duệ thật tốt chú ạ! với tinh thần này tôi nghĩ cần phải có thêm thời gian...
    Tuy nhiên hy vọng hay mong muốn đến những điều tốt đẹp chính là niềm vui trong cuộc sống đúng không nào?chú cứ phát huy tốt điều ấy thì thể nào cũng thấy cuộc đời này đáng yêu hơn đấy...hahaha

Chúc chú có được thật nhiều anh em cùng cha cùng mẹ mà khác bầy với Yuri nhé!!!

Thanks
    3,235

Xin kính chào "Triệu đại nhân" cùng toàn thể các HĐTM.
    "Bần đạo"gần đây đã theo dõi rất kỹ những hoạt động tích cực và biến chuyển lỗ lực hoàn toàn đổi mới của "TRIỆU GIA TRANG".
    Nay cũng biết rằng Triệu gia trang đã có tin mừng và niềm vui vượt xa sự mong đợi...
    Xin chúc mừng và mong rằng sớm ngày được Triệu trang chủ ra mắt những "tiểu thư, công tử" của mình để bàn dân thiên hạ mở r
    ộng tầm mắt... Thanks thanks!

P/S: Nếu không phiền, sau một tuần trăng nữa, bần đạo sẽ "hạ sơn" và mang theo "tửu trên đỉnh núi, trà dưới vực sâu" về thăm và trực tiếp chúc mừng Triệu trang chủ... khà khà khà.
    Tôi học được ở "em" sự Trung Thành!

ĐT: 0978557184
    lekhuyengsd@gmail.com

14. 8 thành viên cám ơn Lê Khuyến cho bài viết này:

Thanks
    8

Nghe tin cặp đôi này đã vừa cho ra đời khoảng chục nhóc tì, 1 kết quả rất ấn tượng, chúc mừng anh Khiên nói riêng và anh em CLB SVHD nói chung !!!

16. 8 thành viên cám ơn hoangtuhohd cho bài viết này:

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối