>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Hỡi cô cắt cỏ bên sông. Có muốn ăn nhãn thì lồng sang đây. Về với Hưng Yên nào anh em

Thanks
    31

Hỡi cô cắt cỏ bên sông. Có muốn ăn nhãn thì lồng sang đây. Về với Hưng Yên nào anh em

Thân chào toàn thể ace yêu quý GSD trên cả nước, trong không khí ấm áp của ngày xuân năm mới vào một buổi sáng ngày đầu tháng 3 từ mảnh đất xa xôi phía tây bắc của Tổ quốc đã có dịp về đây hội ngộ những bậc đàn a, đàn chị trong hội những người yêu chó bẹcgie. Xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp nồng ấm của gia đình a Đỗ Văn Ảnh và toàn thể các ae trong các câu lạc bộ của các tỉnh (Hải Dương, Hưng Yên, Bắc Giang, Hà Nam), Không hẹn mà gặp, nhìn nhau như đã quen từ lâu. Chén rượu tiêu sầu ae thêm tình bằng hữu. Mùa xuân mùa của hoa cỏ nảy mầm, mùa của yêu thương ấm ấp mùa của những cái bắt tay thêm gắn tình đoàn kết, xin chúc gia đình trại chủ và toàn thể các ace 1 năm mới sức khỏe chăn nuôi được thuận buồm xuôi gió. Chúc cho ai chưa có chó thì phải có 1 con. Sơn La phố núi tình yêu luôn chào đón các ace trên mọi miền đam mê tới thăm và khám phá du lịch Sơn La.
    (ai chụp ảnh thì nhớ chả ảnh cho ace hôm đó nhé)
    Lần sửa cuối bởi Như Sơn La, ngày 02-03-14 lúc 04:31 PM.

2. 8 thành viên cám ơn Như Sơn La cho bài viết này:

Thanks
    1,394

Re: Hỡi cô cắt cỏ bên sông. Có muốn ăn nhãn thì lồng sang đây. Về với Hưng Yên nào an

Cũng vì "ham chơi" với ae nuôi chó từ Vĩnh Phúc, Việt Trì mà tôi mới vừa về đến nhà đây ông ạ. Định vào để cập nhật ảnh thì lỡ tay ship mất, đang khôi phục lại. Xin khất từ từ nhé!hiii
    GSD _NIỀM ĐAM MÊ CỦA TÔI!
    Email: Tinhsgsdphutho@gmail.com.

4. 5 thành viên cám ơn tinhgsdphutho cho bài viết này: