>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 32 của 32

Chủ đề: Vài hình ảnh gửi tới ACE về ngày này năm ngoái 2011

Thanks
    2,833

Re: Vài hình ảnh gửi tới ACE về ngày này năm ngoái 2011

Thưa toàn thể ACE chuyên mục "Vài hình ảnh dogshow toàn quốc 2011 tại thành phố Hải Dương" đã qua 3 trang,đến thời điểm này không còn là vài hình ảnh nữa mà tất cả chúng ta đều mường tượng được toàn cảnh của cuộc thi.Những người đồng chí,người bạn,người anh em trong & ngoài nước cùng với những chú Becgie Đức thân yêu có thể nói đã tạo nên được một trong nhiều kỳ tích trong quá trình lịch sử hình thành & phát triển hội những người nuôi chó chăn cừu Đức tại VN.Và tất cả ACE không phải ai cũng biết Hải Dương vừa là cái nôi đầu tiên của phong trào nuôi chó Becgie mà mảnh đất Hải Dương còn là một trong những cái nôi của nền văn hoá lâu đời của dân tộc Việt Nam. Lịch sử hàng ngàn năm của dân tộc đã để lại cho vùng đất này một tài sản vô giá với hàng trăm di tích lịch sử văn hoá. Vùng đất này gắn bó với tên tuổi và sự nghiệp của nhiều danh nhân như Trần Nguyên Đán, Nguyễn Trãi, Mạc Đĩnh Chi, Phạm Sư Mạnh, nơi sinh ra và lớn lên của đại danh y Hải Thượng Lãn Ông Lê Hữu Trác.Ghi nhận những công lao đóng góp to lớn của tập thể ACE SV Hải Dương trong phong trào xây dựng & phát triển VSV xin gửi tặng các bạn và khách viếng thăm chuyên mục,đoạn video ngắn,giới thiệu một số di tích lịch sử,danh lam thắng cảnh của địa danh Hải Dương.Mời anh chị em cùng thưởng thức,Xin chân thành cảm ơn!

Thanks
    558

Re: Vài hình ảnh gửi tới ACE về ngày này năm ngoái 2011

Trích dẫn Gửi bởi dovananhhy Xem bài viết
    Tập thể ban lãnh đạo và toàn thể hội viên của chúng ta ai cũng lạc quan như chú Đoàn, tin tưởng vào đường lối mà chúng ta đã chọn, nhất định chúng ta phải là ngươi chiến thắng.
    Em đồng ý kiến: " Thành như quả quyết... Bại như do dự " Rất tin tập thể BLĐ cùng thể AE hội viên có những lối đi đứng đắn & con đường đã chọn. Mong chờ ngày chiến thắng!
    Hoàng Hiếu - Vũ Thư - Thái Bình
    ĐT: 01685550928
    Email: Hoanghieutb.70@gmail.com

3. 8 thành viên cám ơn Hoanghieutb cho bài viết này:

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234