>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: chộm chó

Thanks
    78

chộm chó

tối hôm qua ngày 27/8 tại xã danh thăng huyện hiệp hoà tỉnh bắc giang có hai thanh niên đi xe máy ăn chộm chó bi người dân đánh chết cả hai thanh niên này

2. 7 thành viên cám ơn tuanbeo cho bài viết này:

Thanks
    4,317

Re: chộm chó

Chúng nó chết thì không ai thương ,nhưng chỉ khổ anh em mình thôi, mà theo tui thì anh em mình bắt được đừng đánh chết mà cắt tay và chân nó lém xuống sông để nó phải đi như chó ăn như chó . cho nó nhục,chứ đánh chết là anh em mình cũng hơi mệt với mấy ông cụ pháp luật
    VŨ ĐỨC HẢI _VNSV HẢI DƯƠNG
    ĐT : 0963969989
    EMAIL : zviethanzhai@gmail.com

4. 8 thành viên cám ơn Zambia_vom_HD cho bài viết này:

Thanks
    257

Bắt được em sẽ cho " ngũ chó phanh thây "

6. 4 thành viên cám ơn thangBIDV cho bài viết này:

Thanks
    78

vâng nhưng a ơi cả làng cùng đánh thì biết bắt ai bây giờ . nếu để cho mấy anh cán bộ xã thì phạt hành chính thui chư. cứ đấm là sướng rồi . hihi

8. 5 thành viên cám ơn tuanbeo cho bài viết này:

Thanks
    6,712

Vấn nạn "cẩu tặc" đã đang và vẫn sẽ hoành hành ở mọi lúc, mọi nơi cũng bởi tính răn đe của luật pháp hiện hành còn chưa đủ mạnh......Hằng ngày trên các phương tiện thông tin vẫn được nghe ,được thấy "cẩu tặc"bị đánh chết ...âu cũng là quả báo.
    Anh em ta nuôi chó mà bị mất chó thì cáu thật....nhưng đập chết "cẩu tặc "thì cũng hơi quá!!!!!!!
    Năm châu bốn biển là nhà,
    Những người nuôi GSD đều là anh em!
    Nguyễn Văn Đưng Dĩnh Trì-TP Bắc Giang-Tỉnh Bắc Giang
    ĐT:0977502196.

10. 5 thành viên cám ơn dunghao7278 cho bài viết này:

Thanks
    0

gặp phải tui bắt đc chộm tui làm mắm cho chó ăn dần

12. 3 thành viên cám ơn lxchuan cho bài viết này:

Thanks
    786

Tôi mà bắt được mấy thằng trộm chó thì, cho nó làm quân xanh (không có trang phục bảo vệ).

14. 4 thành viên cám ơn lehongphat cho bài viết này:

Thanks
    3,113

Trích dẫn Gửi bởi dunghao7278 Xem bài viết
    Vấn nạn "cẩu tặc" đã đang và vẫn sẽ hoành hành ở mọi lúc, mọi nơi cũng bởi tính răn đe của luật pháp hiện hành còn chưa đủ mạnh......Hằng ngày trên các phương tiện thông tin vẫn được nghe ,được thấy "cẩu tặc"bị đánh chết ...âu cũng là quả báo.
    Anh em ta nuôi chó mà bị mất chó thì cáu thật....nhưng đập chết "cẩu tặc "thì cũng hơi quá!!!!!!!
    Chào anh dunghao dân ta rất bức xúc vì khó khăn lắm mới bắt đc cẩu tặc có khi còn ảnh hưởng cả tính mạng nhưng khi giao chúng cho CA họ chỉ phạt tối đa là 300.ngàn có ng nói mấy thằng cha CA nó ăn tiền của cẩu tăc thả nó ra thà đánh cho xướng tay .thế nhưng pháp luật của ta k có tội danh trộm chó nên chỉ phạt nó mà thôi.Ở trong khu vực phía nam cũng có mấy vụ dân họ bắt đc cẩu tặc họ đánh chết mà còn đốt cả xe.CA có xuống cũng chỉ thấy người chết nằm cạnh con chó chết và đống sắt vụn, cán bộ hỏi ai đánh ? dạ thưa cán bộ dân họ đánh ạ ,dân là ai ? thì là nhân dân,toàn dân ấy mà,,,,mà các anh thì cũng từ dân mà ra thôi ha ha,,,
    Suy ra cho cùng không xử lý đc ng ăn trộm chó thì khó xử lý đc ng đánh chết ng ăn trộm chó (luật rừng )
    Lần sửa cuối bởi DUY-DN, ngày 28-08-13 lúc 10:37 PM.

Thanks
    78

dạ thưa với các bác rằng vào hồi 7h sáng nay mấy ông cán bộ lại bắt 20 người dân rùi nhưng cho đến chiều nay thi thả 13 người còn lại 7 người đang bị giam giữ

17. 3 thành viên cám ơn tuanbeo cho bài viết này:

Thanks
    145

Trích dẫn Gửi bởi tuanbeo Xem bài viết
    dạ thưa với các bác rằng vào hồi 7h sáng nay mấy ông cán bộ lại bắt 20 người dân rùi nhưng cho đến chiều nay thi thả 13 người còn lại 7 người đang bị giam giữ
    ước gì các ngài CA cũng nhiệt tình với bọn trộm chó y như với những người bị mất chó....tài sản (chó), tình thương (chó) bị xâm hại nghiêm trọng, ngày càng trắng trợn, nhưng chẳng có gì bảo vệ, tự bảo vệ dẫn đến chết bọn ăn cướp chó thì bị bắt.. haizzzz

19. 3 thành viên cám ơn LongPham cho bài viết này:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối