>> Nhiệt liệt chào đón các bạn đến tham gia diễn đàn VNSV<<
>><<
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: chào chú tuấn béo...

Thanks
    5

chào chú tuấn béo...

để biết thêm chi tiết và nắm rõ tình hình của hội. Đúng ngày18/8/2013. vào chủ nhật chú đến dự họp.qua đây , chủ nhiệm câu lạc bộ có nhờ tôi thông báo thêm, tới toàn thể ace hội viên đến họp đầy đủ,để bàn công việc của hội...

2. 3 thành viên cám ơn Ngocvinhbg cho bài viết này:

Thanks
    78

Re: chào chú tuấn béo...

này bác ngocvinh bác lừa e hay sao ý hả . em gọi hỏi bác đưng rùi nhé không chém được e đâu

4. Thành viên đã cám ơn tuanbeo cho bài viết này:

Thanks
    5

tôi biết lắng nghe...

chào chú tuấn béo, lý do có sự thay đổi, không có số của chú ,nên không điện được. chú đến bg rồi không qua ga ngồi uống nước chút đã rồi hãy đi. chắc hôm nay ae tâm sự nhiều lắm,mong được gặp chú sớm nhất, xem tửu lượng của chú ntn,mà có biệt danh là tb...

Thanks
    78

Re: chào chú tuấn béo...

vâng em cảm ơn bác nhưng thật sự là em cũng không có số của bác lên ngại quá ko vào chơi với bác được bác thông cảm nhé em hẹn bác hum khác vậy .còn nói về tửu lượng thì em chịu thua thui hihi .em lên diẽn đàn thì thấy bác nhắn tin lên gọi cho bác đưng nhưng ko phải họp .nhưng bác đưng rủ lên chơi thế là lên lun chư có chuẩn bị gì đâu thui lúc khác bác nhé .......còn số của em l0985781740 hoặc 0969396663 hihi em ở hiệp hòa bác có đi đâu qua thi a lô em ra đón bác liền